Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

có lẽ ta xa nhau là đúng

em cũng đã khõ nhưng cũng nhanh chóng cười, khóc bởi vì anh là người em yêu nhưng qua nhu nhược, chuyện kể thì dài nhưng nói ngắn gọn em chỉ dùng 2 từ nhu nhược,3 năm trước em là người đánh mất tình yêu của 2 đứa,đó là trẻ con,nhưng giờ anh lại làm mất đi thứ tình yêu đã xây dựng được 3 năm,có lẽ xa nhau là đúng,anh quá nhu nhược,còn em,là con gái nhưng cũng mỏng manh lắm,em đã trải qua khủng hoảng,đó là thành tích,nhưng cũng có thể là con số 0 khi chưa đầy 1 tháng em đã không khóc về anh nữa,và cũng chỉ có 7 ngày về quê mà anh từ bỏ tình yêu 3 năm của 2 đứa,nhưng mẹ anh thương anh,em hạnh phúc khi biết mẹ anh lo lắng cho anh chứ không hắt hủi anh,ta xa nhau là đúng

Ðề: có lẽ ta xa nhau là đúng

Đúng quá đúng.......................
    30/5 kết thúc một Ty đợi chờ trong một năm.
    1/6 xảy ra chuyện buồn.
    Mất hết tất cả chỉ trong chốc lát.
    Nhìn lại ta chẳng còn gì ngoài mình với mình ra.
    Cười ra nước mắt.

những gì không phải của mình thì có cố níu giữ nó cũng vẫn rời khỏi ta. cái gì là của mình thì không cần tìm nó cũng đến.
    bỗng một ngày thức dậy ta chán nhau ta nói lời chia tay nhưng cũng có khi thức dậy ta lại thấy yêu nhau nhiều hơn và thầm cảm ơn cuộc đời đã cho ta sống thêm một ngày để yêu và được yêu thêm một ngày....!!!!!!!!!!!

Em ko muốn mất anh đâu. Em đã sai khi không biết trân trọng những gì anh dành cho em. Em ko muốn phải xóa đi tất cả, sẽ đau đớn lắm
    Anh à, nếu còn yêu em thì hãy quay về với em anh nhé!
    Em sẽ chờ!

Tình yêu là gì thế không biết, hờn ghen, giận rỗi. Tại sao anh không trân trọng những gì mình đã trải qua và đang có? Em đã chờ và hy vọng, tin vào anh, tin quá nhiều để hôm nay em thất vọng nhiều quá. Hãy là anh, con người luôn kiêu ngạo, hãy thể hiện bản lĩnh của anh lúc này không em sẽ từ bỏ, rời xa tất cả đó đồ đáng ghét ạ!