Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

tình yêu của kẻ tham lam là con số 0 tròn trĩnh

:thodai:Trong đầu tôi bây giờ đang chứa rất nhiều những dòng suy nghĩ. tôi không biết nên buồn hay nên vui nữa, mà buồn vì cái gì nhỉ, đó là sự lựa chọn của tôi cơ mà, người tham lam thì làm gì có cái quyền được buồn. Tôi đã không chọn ai nói đúng hơn tôi không chọn được ai vì cái tính tham lam của mình. Chỉ được phép 1 trong khi tôi lại muốn cả 2 nữa hihihi. thôi tôi đành pp 1 & 2 để tiến đến thứ 3..........thứ 4..........thứ n về sau này. Trước kia tôi lên án những người như tôi bây giờ, cứ như thế này để rồi tôi sẽ nhận được những gì nhỉ....những nụ cười chiến thắng trên sự thất vọng của ngươì khác hay là nụ cười buồn, nụ cười khô cho chính hạnh phúc của mình mà mình đang mang ra làm trò đùa chỉ vì cái tính cố chấp của mình . hạnh phúc của tôi rồi sẽ ra sao? chồng tôi sau này sẽ là người như thế nào?............Buồn nhiều lắm nhưng dù sao cho đến giờ phút này tôi chắc chắn một điều là trên đời này vẫn có những người đàn ông tốt , buồn nhưng vui vì tôi nhận ra vẫn có những người đàn ông chân thành với mình. Em xin lỗi 2 người ........

Ðề: tình yêu của kẻ tham lam là con số 0 tròn trĩnh

Chất vấn lương tâm hak ? kéo top của em lên nak