Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

yêu em đến khi máy bay ngừng bay!!

Có lẽ khi đọc câu này, các bạn sẽ cười. Nhưng đó là 1 ki niệm đẹp với tôi. Tôi và anh yêu nhau từ năm học lớp 12, một chuyện tình đẹp. Từ khi bắt đầu yêu nhau đến giờ, chúng tôi chưa bao giờ cãi nhau.
    - Anh yêu em đến khi nào?
    - Đến khi máy bay trên trời ngừng bay!
    Tôi hạnh phúc và tự hào về tình yêu của mình.
    Cứ nghỉ sẽ không gì có thể chia cắt chúng tôi.
    Tết đến, chúng tôi cùng về quê ăn tết. Tôi sẽ có 1 cái tết vui vẻ bên gia đình và người yêu. Cuộc sống thật đep.
    Mùng 1 tết, tôi chuẩn bị để đi chơi cùng người yêu. Tôi vui như 1 con ngốc.
    Nhưng chờ mãi, anh không đến."Anh yêu người khác rồi, đừng gọi cho anh nữa!". sms của anh gửi đến. Tôi..... chết lặng. Tìm mọi cách liên lạc với anh, anh khóa máy. Tôi thấy căm thù cái thế giới này, căm thù 1 nửa kia của thế giới. Tôi đau khổ, đau khổ............
    Giờ công việc của tôi không thuận lợi, tôi thất nghiệp, thất tình. Không gì tồi tệ hơn.
    Tôi không muốn gia đình tôi phải buồn, tôi có vui vẻ như không có chuyện gì xảy ra. Nhưng cách mọi người nhìn tôi, quan tâm tôi, tôi biết những người thân của tôi đang lo lắng cho tôi rất nhiều. Tôi muốn khóc để vơi đi nhưng tôi không thể. Không thể khóc dù chỉ 1 giọt.
    Cuộc sống của tôi chìm vào quá khứ, tôi sống trong quá khứ. Tôi không tin anh đã rời xa tôi. Có lẽ anh không hạnh phúc bên tôi, nên đã rời xa tôi. Tôi yêu anh, cầu chúc cho anh được hạnh phuc. Tôi sẽ vẫn mãi yêu anh.

Ðề: yêu em đến khi máy bay ngừng bay!!

Cố gắng lên bạn ơi.Ty là thế đó.mà con trai cung thế thôi.giờ bạn buồn cũng không làm được j cả.Mình phải Mãnh mẽ lên và thành công nữa để ng kia biết rằng không có họ mình vẫn tốt.tớ biết là cũng rất khó khăn.nhưng tất cả đều có thể mà bạn.Cố lên bạn nhé.SMILE nào!hiiiiheeee

Cố gắng lên onely, cuộc đời chẳng phụ ai bao giờ,bạn làm đc mà.....

Cố lên bạn nhé !!!!..thời gian sẽ chữa lành vết thương, khi một cánh cửa đóng lại sẽ có nhiều cánh cửa khác mở ra tươi đẹp hơn mà, bạn thật may mắn khi không lấy người đó kẻo có ngày lại tan nát gia đình vì a ta ngoại tình cũng nên....

Mềnh nghĩ chắc có thể có lý do gì đó, a í không tiện nói, vì thời gian 2 bạn yêu nhau cũng lâu rùi đúng không. Còn thực sự nếu như vậy thì bạn cũng không nên buồn. Còn hơn là việc a í vẫn nói y bạn mà lại cùng lúc yêu cả người khác. Việc bắt đầu lại rất khó khăn, nhưng không có gì là không thể phải không bạn, vui lên nhé!

hãy cố gắng lên bạn! Mình cũng nghĩ chắc có chuyện gì đó khó nói nên a ấy mới như vậy.
    Còn nếu ko có chuyện gì mà anh ấy như vậy thì ko có gì bạn phải buồn vì con người như vậy
    Bạn hãy cố quên đi và hãy sống thật vui vẻ. Rùi mọi chuyện cũng sẽ qua!
    Chúc bạn gặp nhiều niềm vui!!

" Khi một ai đó rời xa bạn, bạn đừng buồn vì khi đó bạn chỉ mất đi 1 người không yêu bạn, còn người đó lại mất đi một người yêu họ thật lòng"
    Chúc bạn sẽ luôn được hạch phúc
    tặng bạn 1 bài hát: dinhvinhdat