Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

YÊU tiếp !!!! hay DỪNG LẠI ??????.................

Tôi và H ở chung một khu xón trọ dành cho những người ngoại tỉnh lên thành phố kiếm sống. ko biết cơ duyên nào đã đưa chúng tôi đến đây để được biết nhau rồi thời gian vun vén cho chúng tôi thành đôi bạn tri kỷ. Cuộc sông ở khu xóm trọ của những người xa nha thiếu thốn tình cảm cũng như sự ấm áp của gia đình đã đẩy chúng tôi lại gần nhau hơn từ lúc nào ko hay biết. ngày qua ngày tôi đi làm chỉ mong hết giờ để được về xóm trọ - nơi có người cùng tôi "ấm áp". Tôi thấy mình là người hạnh phúc nhất tren đời này vì có một cv ổn định, có một người yêu lý tưởng. Tôi nghĩ mình ko thể xa H dù chỉ là một ngày thôi. Tình yêu thật là tuyệt vời.
    NHƯNG .....NHƯNG !!! đau đớn ! đau đớn quá các bạn ah. tim tôi đã thắt lại khi biết rằng ngoài tôi ra cô ấy còn quan hẹ với một anh chang đồng nghiệp khác, Giấc mơ tan vỡ, trái tim thắt lại, vì tình yêu đã đổ nát.

YÊU tiếp !!!! hay DỪNG LẠI ??????.................

Ðề: YÊU tiếp !!!! hay DỪNG LẠI ??????.................

a phải tìm hiểu kỹ xem thực hư thế nào đã!
    Đừng vội kết luận bạn gái mình có người khác, có thể đó chỉ là mối quan hệ của đồng nghiệp, yêu cầu công việc họ phải giao tiếp với nhau. Yêu nhau cần nhất là tin tưởng nhau đó a à!