Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

tin nhắn gửi người ấy

tít...tít....

tất cả những thông điệp, lời nhắn muốn gửi người ấy, hoặc gửi ai đó mà bạn không thể nói ra, không thể gửi, hãy nhắn tin và để bồ câu " đưa lời chưa nói' tới người thương yêu của bạn,

chúc mọi người vui vẻ và hạnh phúc,

mình mở mànđầu tiên vậy

mở máy lại muốn nhắn tin cho ấy, ấy à ấy đang làm gì đó! ấy có nhớ tớ không vậy? tớ nhớ ấy nhiều lắm đó. mong tới ngày nào ấy được về gần tớ, tớ đượccùng ấy đi dạo giữa thủ đô nhộn nhịp, giữa mùa đông giá lạnh để biết là ở bên ấy tớ hạnh phúc và ấmcúng biết nhường nào. chúc ấy vui vẻ mạnh khỏe và hạnh phúc, sớm chở về bên tớ nhé ấy, ở nơi xa, ấy có thấy lạnh không,khi không có tớ ở bên ấy nhớ giữ gìn sk nhé! nhớ ấy nhiều lắm
    :taptheduc::taptheduc::lala::lala:

Ðề: tin nhắn gửi người ấy

Ấy ơi, em nhớ ấy nhìu lắm! Em lúc nào cũng muốn nt cho ấy, nói với ấy rằng em nhớ ấy thật nhiều, yêu ấy thật nhiều nhưng rùi thời gian và sự hờ hững của ấy đã khiến tim em giá băng. Rùi 1 ngày em sẽ nói với ấy về lý do tại sao có thể sắp tới em sẽ ko thường xuyên nt cho ấy nữa. Em mong ấy sẽ ko buồn vì em!Mặc kệ tương lai sẽ thế nào, sẽ ra sao, ấy hãy biết rằng hiện tại em yêu ấy!

Mún nhắn tin cho [you] và nói rằng "Trời lạnh wá! Tớ rất nhớ [you]" :mua:

tiahivong mún:udau: hả?dám code nè:k5197769: