Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Quá khứ? Hiện tại? Tương lai?

Không biết đến ngày nào tất cả trôi vào dĩ vãng.......???

Anh... ừh... anh là quá khứ... là cả hiện tại... là tương lai của em... anh vẫn luôn bên em từ khi em còn là đứa con gái ưa quậy phá, bất cần đời, sống không biết ngày mai, anh dẫn dắt em tới 1 cuộc sống ổn định, an ủi em khi em lại muốn từ bỏ tất cả khi em nản lòng, anh bên em cả khi em đã mạnh mẽ hơn, em đã có thể tự lo được cho mình, anh còn hứa sẽ lo cho em cả trong tương lai nữa... nhưng chúng mình lại chẳng đến được với nhau...

Em và anh... ừh... cả 2 đều còn tình yêu... nhưng lại chẳng thể quay lại... vì sao nhỉ? Em chẳng biết nữa...
    Xa anh... là những ngày dài nhung nhớ, dù đã cố chôn vùi tình yêu anh bằng những chuyện tình thoảng qua nhưng rồi anh cũng vẫn hiển hiện đấy, vẫn còn đấy chẳng thể xoá nhoà được.
    Bên anh... em thấy mình nhỏ bé, có lẽ đó là lý do 1 đứa con gái ngang bướng và mạnh mẽ như em không thể chấp nhận được...

Thôi thì cứ yêu anh đến khi nào còn yêu được, không phải quên cũng không phải cố nhớ, mình vẫn cứ gặp nhau mỗi khi nhớ và xa nhau mỗi khi giận anh nhé. Hãy cứ để mỗi người có tự do, có cuộc sống của riêng mình anh nhé.

Sẽ mãi yêu anh như vậy ! Có ngày cũng :dapdau: thôi :JFBQ00220070528A:

Ðề: Quá khứ? Hiện tại? Tương lai?

Lại gặp... lại an ủi... lại cãi nhau... sao anh toàn nói những câu làm em đau lòng??? Sao cứ đưa em lên thiên đường rồi vùi em vào địa ngục???

Trích dẫn Gửi bởi betrang***
    Lại gặp... lại an ủi... lại cãi nhau... sao anh toàn nói những câu làm em đau lòng??? Sao cứ đưa em lên thiên đường rồi vùi em vào địa ngục???
    Ôi ***! Hic...hic...hic... :khocdudoi: em sướng vậy em. Đã được lên thiên đàng rồi mà còn biết cả địa ngục nò như thế nào nữa kìa. Ôi *** sướng thật !

Đời là vô thường còn duyên thì hợp hết duyên thì lìa chuyện hợp tan như gió thopảng mây trôi........hãy giữ lại những kỷ niệm đẹp của hai người và cảm ơn vì đã có một thời ta đã yêu và được yêu................đau khổ rồi cũng sẽ qua cánh cửa này đóng lại sẽ cho ta cơ hội mở ra cánh cửa khác....................mạnh mẽ lên nhé bé trang.........
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy ta có thêm ngày nữa để yêu thương, giận hờn, vui vẻ, trách móc, ân hận, ray rứt, ngẩn ngơ, dằn vặt............và cảm ơn vì mỗi ngày ta có thể cùng thức dậy với ông mặt trời để đón nhận những điều mới mẻ trong cược đời này..................

Buồn nhỉ ! thế là kết thúc thật rồi... đánh rơi hết tất cả ! em là ai trên quãng đường dài vô tận? sao chông chênh quá ! :thodai:

Trích dẫn Gửi bởi betrang***
    Buồn nhỉ ! thế là kết thúc thật rồi... đánh rơi hết tất cả ! em là ai trên quãng đường dài vô tận? sao chông chênh quá ! :thodai:
    Lâu k gặp bé Trang, kết quả là vậy sao, buông xuôi hả? cố lên bé ơi