Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

NẾU NHƯ ANH CHÁN EM!!!

PHẢI CHĂNG ANH CHÁN EM?

Thực sự đôi lúc em ko thể hiểu nỗi những tình cảm của anh. Có lúc em cảm thấy anh rất quan tâm em, có lúc em thấy em và anh thực sự giống 1 đôi.(!!!) Nhưng rùi lại có những khi anh vô tâm quá khiến em buồn. Anh nói điện thoại anh hết tiền, em chấp nhận. Nhưng chẳng lẽ hết rùi anh ko nạp sao? Anh nạp rùi cũng chẳng nt cho em. Em thì hum nào cũng nt cho anh. Bởi em ko muốn anh lo lắng cho em, em muốn nt chỉ để nói cho anh biết em vẫn khoẻ, và ko lúc nào ko nhớ đến anh.
    Để lý giải cho sự hờ hững này của anh, phải chăng anh chán em rùi? Em ko biết nữa. Nhưng dù sao chuyện tình này cũng chẳng đi đến đâu, nó sẽ ko như em mong ước. Nhưng anh ơi, nếu thực sự anh chán em, anh ko còn tình cảm với em nữa, anh muốn đến với 1 người con gái khác, ... xin anh hãy nói cho em biết. Em cần một lời nói giải thích rõ ràng của anh để em ko phải sống trong hoài nghi nữa.
    Tình yêu, mong manh quá!
    Yêu anh, em yêu thật lòng nhưng 1 tình yêu sẽ chẳng thể bền vững nếu chỉ có 1 người níu giữ.
    Hãy nói với em về những cảm nhận của anh.
    Em sẽ đón nhận tất cả, kể cả lời nói chia tay. Để những kỉ niệm trong em về anh mãi mãi là những kỉ niệm đẹp nhất về mối tình đầu thơ dại.
    Nếu phải đón nhận lời nói chia tay, em sẽ đồng ý vì đơn giản đó là điều anh muốn. Nhưng dù thế nào đi nữa, xin anh hãy luôn nhớ rằng có 1 người con gái yêu anh thật lòng và luôn cầu mong anh được hạnh phúc!
    Yêu anh!
    Mong chờ tin anh!!!!!!!!

Ðề: NẾU NHƯ ANH CHÁN EM!!!

"Nhưng dù sao chuyện tình này cũng chẳng đi đến đâu, nó sẽ ko như em mong ước. Nhưng anh ơi, nếu thực sự anh chán em, anh ko còn tình cảm với em nữa, anh muốn đến với 1 người con gái khác, ... xin anh hãy nói cho em biết. Em cần một lời nói giải thích rõ ràng của anh để em ko phải sống trong hoài nghi nữa.[/B]"

Nếu bạn đã biết trước là không đi đâu đến đâu thì còn cố làm gì nữa. hãy thử 1 lần nói chuyện với A ấy xem sao, dù kết qủa thế nào thì cũng sẽ tốt hơn bây giờ nhiều, phải không?

Kim cũng đồng ý với ý kiến of nguoiuixeo. Đã biết là không có tương lai vậy bạn núi giữ làm gì?? Phải chăng b đang chờ đợi 1 cái gì đó từ ng kia?? Sao b không là ng chủ động nói ra tất cả mà cứ im lặng chờ đợi lời giải thích of ng kia

Mình cũng nghĩ thế.Một khi tâm hồn và trái tim người con trai đã không thuộc về mình,thì bạn có cố níu giứ đến đâu,nó cũng sẽ tuột mất.
    Đau một lần rồi thôi,chứ cứ để nó dai dẳng, hành hạ mình, thì càng mệt mỏi. Hãy mạnh mẽ lên bạn nhé! Nói chuyện thẳng thắn với người ta một lần. Mà nếu anh ấy ko muốn nói chuyện nữa,thì bạn nên thôi,níu kéo cũng ko để làm j :tea:

Trích dẫn Gửi bởi Smily
    Mình cũng nghĩ thế.Một khi tâm hồn và trái tim người con trai đã không thuộc về mình,thì bạn có cố níu giứ đến đâu,nó cũng sẽ tuột mất.
    Đau một lần rồi thôi,chứ cứ để nó dai dẳng, hành hạ mình, thì càng mệt mỏi. Hãy mạnh mẽ lên bạn nhé! Nói chuyện thẳng thắn với người ta một lần. Mà nếu anh ấy ko muốn nói chuyện nữa,thì bạn nên thôi,níu kéo cũng ko để làm j :tea:
    Đừng nhìn lại cánh cửa đã đóng, hãy cảm ơn vì một người mà ta biết thêm nhiều điều.
    Hãy mạnh dạng đối mặt, đừng vì một người mà bạn sẽ bỏ lỡ nhiều điều còn tốt đẹp hơn.

uh suy nghĩ của ban rất đúng.t.y là khổ vậy đó bạn cố gắng vựt qua nhe.nếu anh ấy như thế thì bạn nên chủ động nó lời chia tay đi.mình biết điều đó là rất khó vì bạn rất yêu anh ấy.nhưng đành vậy thôi chứ để kéo dài bạn sẻ khổ tâm hơn.tình yêu ko nên níu kéo nhau làm gì.

theo tình tình chạy,chốn tình tình theo
    mình thấy khi nào cũng thế,khi bạn quyết định và nói rõ ràng,nếu người đàn ông thực sự yêu bạn a ấy sẽ thay đổi khi nhận ra mất bạn,nếu không thì cũng coi như giải thoát cho nhau.chúc bạn sớm vượt qua được chuyện này.

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    PHẢI CHĂNG ANH CHÁN EM?

Thực sự đôi lúc em ko thể hiểu nỗi những tình cảm của anh. Có lúc em cảm thấy anh rất quan tâm em, có lúc em thấy em và anh thực sự giống 1 đôi.(!!!) Nhưng rùi lại có những khi anh vô tâm quá khiến em buồn. Anh nói điện thoại anh hết tiền, em chấp nhận. Nhưng chẳng lẽ hết rùi anh ko nạp sao? Anh nạp rùi cũng chẳng nt cho em. Em thì hum nào cũng nt cho anh. Bởi em ko muốn anh lo lắng cho em, em muốn nt chỉ để nói cho anh biết em vẫn khoẻ, và ko lúc nào ko nhớ đến anh.
    Để lý giải cho sự hờ hững này của anh, phải chăng anh chán em rùi? Em ko biết nữa. Nhưng dù sao chuyện tình này cũng chẳng đi đến đâu, nó sẽ ko như em mong ước. Nhưng anh ơi, nếu thực sự anh chán em, anh ko còn tình cảm với em nữa, anh muốn đến với 1 người con gái khác, ... xin anh hãy nói cho em biết. Em cần một lời nói giải thích rõ ràng của anh để em ko phải sống trong hoài nghi nữa.
    Tình yêu, mong manh quá!
    Yêu anh, em yêu thật lòng nhưng 1 tình yêu sẽ chẳng thể bền vững nếu chỉ có 1 người níu giữ.
    Em sẽ đón nhận tất cả, kể cả lời nói chia tay. Để những kỉ niệm trong em về anh mãi mãi là những kỉ niệm đẹp nhất về mối tình đầu thơ dại.
    Nếu phải đón nhận lời nói chia tay, em sẽ đồng ý vì đơn giản đó là điều anh muốn. Nhưng dù thế nào đi nữa, xin anh hãy luôn nhớ rằng có 1 người con gái yêu anh thật lòng và luôn cầu mong anh được hạnh phúc!
    Yêu anh!
    Mong chờ tin anh!!!!!!!!
    Biết đâu người ta đang lo công việc cho tương lai, chưa muốn cho bạn biết thì sao nhỉ:chuyengivay:Có bao giờ bạn nghĩ đến trường hợp đó chưa:chuyengivay:

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    PHẢI CHĂNG ANH CHÁN EM?

Tình yêu, mong manh quá!
    Yêu anh!
    Mong chờ tin anh!!!!!!!!
    Cứ tin và yêu đi em, dù yêu trong vô vọng, trong hoài nghi. Để một ngày nào đó bạn sẽ thấy rằng mình khôn lớn lên nhờ nó, tình yêu là niềm đau

Cái gì không níu kéo được thì đừng níu kéo em ơi, tên người yêu của em đang êm đềm bên người con gái khác rồi.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối