Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

Chủ đề: Cặp bồ với sếp

Cặp bồ với sếp

Có nên chơi với người đã bị phát hiện là cặp bồ với sếp?
    Nếu là không thì sao lại xa lánh họ?
    Nếu là có thì câu nói "Hãy nói cho tôi biết bạn chơi với ai tôi sẽ biết bạn là người như thế nào" có ý nghĩa gì nữa không?

Ðề: Cặp bồ với sếp

có người nói Gần mực thì đen gần đèn thì rạng bạn nghĩ sao?

Bạn chơi với bạn hay chơi với quá khứ của bạn vậy?

Thường những người cặp bồ như vậy khó có hạnh phúc có nhiều lý do nhưng mình thấy như vậy là không hay và không tốt mỗi người có một hoàn cảnh mình chỉ có thể đứng ngoài bình luận

Trích dẫn Gửi bởi thobk
    Thường những người cặp bồ như vậy khó có hạnh phúc có nhiều lý do nhưng mình thấy như vậy là không hay và không tốt mỗi người có một hoàn cảnh mình chỉ có thể đứng ngoài bình luận
    Mình muốn hỏi mọi người rằng có nên tiếp tục chơi với họ, có dị nghị gì không?

mình quen một chị cặp bồ với một ông chủ tịch huyện(đó là người mình biết còn chi ấy còn qua lại với ai nữa mình không rõ) Chị ấy rất khéo ăn nói chi đã từng có chồng có con nhưng vì công việc phải gặp gỡ giao lưu nhiều chồng chị ghen và hai người đã chia tay chị mở công ty riêng vì công việc chị phải cặp với ông chủ tịch huyện mình cũng vì công việc nên mỗi khi đi ăn uống bàn công việc cần phê duyệt cua ông sếp này đều có chị đi cùng mình thấy những người như vậy thường không hạnh phúc mình cũng không thích chị ấy cho lắm cặp bồ gì mà gần bằng tuổi bố mình

thời buổi này là thời buổi nào mà còn sợ người khác dị nghị vậy?
    mà bạn cũng đừng lo, trừ khi bạn là người "đặc biệt" thì người ta mới quan tâm đến cả chuyện bạn của bạn là ai thôi à.

Mình nghĩ là bạn không nên chơi thân với họ quá thôi, bởi vì mối quan hệ nơi công sở rất phức tạp, lắm kẻ ghen ghét họ sẽ cho là bạn "nịnh bồ Sếp" để được lòng cả Sếp!

Trích dẫn Gửi bởi Cỏ may
    Có nên chơi với người đã bị phát hiện là cặp bồ với sếp?
    Nếu là không thì sao lại xa lánh họ?
    Nếu là có thì câu nói "Hãy nói cho tôi biết bạn chơi với ai tôi sẽ biết bạn là người như thế nào" có ý nghĩa gì nữa không?
    Theo mình không phải chơi nữa hay không? Nên đưa ra lời khuyên cho bạn mình một cách chân tình trước khi bạn hành động.

Trích dẫn Gửi bởi Cỏ may
    Mình muốn hỏi mọi người rằng có nên tiếp tục chơi với họ, có dị nghị gì không?
    Bạn cứ chơi ko sao cả, ai chẳng có lỗi lầm và ai cũng có trái tim mà. Sao có ngăn cấm cô ấy khi trái tim cô ấy đập. Nếu là người bạn tốt thì bạn nên ở bên cạnh cô ấy lúc này

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối