Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

CÓ KHI NÀO ANH NHỚ TỚI EM???

Nhiều lúc em tự hỏi câu đó và tự trả lời .Anh ko nhớ gì tới em cả dù chỉ thoáng qua .
    Chợt nhận ra đàn ông bây giờ rất bạc .Vậy mà em luôn tin anh .Và cái giá của sự tin tửơng , hy vọng và chờ đợi anh là sự im lặng đi khỏi em .Nhẹ nhàng như lúc gặp và đến với em .
    Nếu anh ko còn tình cảm với em , anh có thể thẳng thắn nói cơ mà.Sao anh cứ im lặng mà đi ?Làm em rất đau lòng .Em tự hỏi mình đã có lỗi lầm gì khiến anh đối xử với em như vậy .Như người ta nói xa mặt cách lòng hay sao ? Anh chỉ mới xa em 6 tháng , anh đã quên em là ai rồi.
    Em cảm thấy rất buồn .Mỗi lần đi qua những con đường chúng ta đi , lòng em quặn lại .Em nhớ anh lắm liệu anh có biết ko ?
    Em lúc nào cũng oán hận anh trước mặt người khác nhưng nếu anh xuất hiện trước mặt em .Em sẽ tha thứ tất cả .Em lúc nào cũng tự hỏi vì sao ?Nhưng em ko trả lời đc .
    Anh khóc vì em chỉ 1 lần nhưng em khóc ấm ức vì anh đã nhiều lần .Sao mà quên đc đây .
    Giờ đây em biết anh vui vẻ , hạnh phúc .Em chạnh lòng chứ nhưng em mong anh hạnh phúc .Nhưng em vẫn mong anh còn nhớ tới em như em đã từng nhớ tới anh
    :huhu:

Ðề: CÓ KHI NÀO ANH NHỚ TỚI EM???

Tại sao lại thế nhỉ?
    Ông trời đã xe duyên cho anh và em, chúng mình được quen nhau và được yêu nhau, được trao nhau những gì thân thương nhất.
    Vậy mà sao ông trời lỡ chia cắt đôi ta, để anh ra đi và để mình em ở lại một mình với nỗi buồn cô quạnh?
    Sao Ông ko làm phước luôn đi, để hai ta được vui hạnh phúc bên nhau đến trọn đời?
    Thôi Xin ông đừng đùa với trái tim nhỏ bé của tôi nữa, xin ông hãy mang anh ấy về bên tôi và để tôi được vui hạnh phúc trọn một đời.

Nhiều lúc em tự hỏi câu đó và tự trả lời . Có nhiều người người như vậy lắm pé àh? Nhưng mờ hỏi làm gì khi đã bit trước nhỉ?

Anh ko nhớ gì tới em cả dù chỉ thoáng qua . Làm sao em bit được suy nghĩ của anh chứ? Anh nói với em như vậy uh?Hay là em đi giày khủng bố trong bụng anh?

Chợt nhận ra đàn ông bây giờ rất bạc . Ko phải bi giờ đâu, ngày xưa cũng vậy pé àh

Vậy mà em luôn tin anh . Đúng rùi, anh có bao giờ nói dối em đâu, và lại anh cũng tin tưởng em kia mờ. Ngốc thật!!!:sweatdrop:

Và cái giá của sự tin tửơng , hy vọng và chờ đợi anh là sự im lặng đi khỏi em .Nhẹ nhàng như lúc gặp và đến với em. Uhm đó là lý do mờ em sẽ ko bit đc, nhưng điều đó có lợi cho em. Mà cái gì có lợi cho em thì anh sẵn sàng làm. Ngốc nữa!!!!:banghead:

Nếu anh ko còn tình cảm với em , Vẫn còn, nhiều lắm là đằng khác

anh có thể thẳng thắn nói cơ mà.Sao anh cứ im lặng mà đi ?Làm em rất đau lòng. Nhiều lúc con người thiếu sự can đảm, yếu đuối nữa, đối mặt với em...anh cũng ngoại lệ

Em tự hỏi mình đã có lỗi lầm gì khiến anh đối xử với em như vậy. E ko có lỗi gì cả, nếu ko ai hỏi thì em tự hỏi mình làm gì? và rùi lại tự trả lời àh :thumbdown:

Như người ta nói xa mặt cách lòng hay sao ?Người ta nói đúng, nhưng đối với người ta thôi

Anh chỉ mới xa em 6 tháng , anh đã quên em là ai rồi. Em đếm ngày àh? Tất nhiên là anh bit em, e chứ ai nữa MĐ

Em cảm thấy rất buồn . Có ai vui đâu
    Mỗi lần đi qua những con đường chúng ta đi , lòng em quặn lại .Em nhớ anh lắm liệu anh có biết ko ? Em chỉ nhớ anh khi đi qua những con đường đó thôi à?

Em lúc nào cũng oán hận anh trước mặt người khác nhưng nếu anh xuất hiện trước mặt em .Em sẽ tha thứ tất cả . Cái này chứng minh em cảm anh :sweatdrop::sweatdrop:
    Em lúc nào cũng tự hỏi vì sao ?Nhưng em ko trả lời đc . E đã trả lời đc câu hỏi nào đâu!!!

Anh khóc vì em chỉ 1 lần nhưng em khóc ấm ức vì anh đã nhiều lần .Sao mà quên đc đây . Em lại hỏi nữa? Hỏi anh hay em? E bit câu trả lời rùi mờ

Giờ đây em biết anh vui vẻ , hạnh phúc .Em chạnh lòng chứ nhưng em mong anh hạnh phúc .Nhưng em vẫn mong anh còn nhớ tới em như em đã từng nhớ tới anh ÔI TÌNH YÊU:banghead:

tại sao thế nhỉ?
    có bao giờ em tự hỏi, anh cũng rất yêu em, nhưng đã là thằng đàn ông thì có việc phải đi là đi không phải nghĩ!!!!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi cobemuadong
    Nhiều lúc em tự hỏi câu đó và tự trả lời .Anh ko nhớ gì tới em cả dù chỉ thoáng qua .
    Chợt nhận ra đàn ông bây giờ rất bạc .Vậy mà em luôn tin anh .Và cái giá của sự tin tửơng , hy vọng và chờ đợi anh là sự im lặng đi khỏi em .Nhẹ nhàng như lúc gặp và đến với em .
    Nếu anh ko còn tình cảm với em , anh có thể thẳng thắn nói cơ mà.Sao anh cứ im lặng mà đi ?Làm em rất đau lòng .Em tự hỏi mình đã có lỗi lầm gì khiến anh đối xử với em như vậy .Như người ta nói xa mặt cách lòng hay sao ? Anh chỉ mới xa em 6 tháng , anh đã quên em là ai rồi.
    Em cảm thấy rất buồn .Mỗi lần đi qua những con đường chúng ta đi , lòng em quặn lại .Em nhớ anh lắm liệu anh có biết ko ?
    Em lúc nào cũng oán hận anh trước mặt người khác nhưng nếu anh xuất hiện trước mặt em .Em sẽ tha thứ tất cả .Em lúc nào cũng tự hỏi vì sao ?Nhưng em ko trả lời đc .
    Anh khóc vì em chỉ 1 lần nhưng em khóc ấm ức vì anh đã nhiều lần .Sao mà quên đc đây .
    Giờ đây em biết anh vui vẻ , hạnh phúc .Em chạnh lòng chứ nhưng em mong anh hạnh phúc .Nhưng em vẫn mong anh còn nhớ tới em như em đã từng nhớ tới anh
    :huhu:
    sao vay nè em iu! Thằng khùng nào dám bỏ em mà đi vậy?tối mai nói anh xử nó cho nhen! yêu em nhiều nhiều lắm!

vodanh có những cách nói thật hay , bao nhiêu đó cũng biết vodanh đã từng ........................ hiiiiii:confuse1:

Có nhiều người người như vậy lắm pé àh? Nhưng mờ hỏi làm gì khi đã bit trước nhỉ?Dù đã bít như vậy but e vẫn mún hỏi để chính a trả lời cho e bít:confuse1:

Làm sao em bit được suy nghĩ của anh chứ? Anh nói với em như vậy uh?Hay là em đi giày khủng bố trong bụng anh?E cảm nhận đuợc đìu đó mặc dù a hok nói ra

Ko phải bi giờ đâu, ngày xưa cũng vậy pé àh Vậy a có trong số đó hok:thumbdown:

Đúng rùi, anh có bao giờ nói dối em đâu, và lại anh cũng tin tưởng em kia mờ. Ngốc thật!!!Thì e là con ngốc nên mới tin tưởng và đặt niềm tin vào a

Uhm đó là lý do mờ em sẽ ko bit đc, nhưng điều đó có lợi cho em. Mà cái gì có lợi cho em thì anh sẵn sàng làm. Ngốc nữa!!!!A nói sẵn sàg lèm mọi thứ có lợi cho e vậy a đã lèm được j nào hay toàn mag lại cho e đau khổ:banghead:

Vẫn còn, nhiều lắm là đằng khác Còn nhìu seo a hok nói cho e bít để e ko fải đau khổ

Nhiều lúc con người thiếu sự can đảm, yếu đuối nữa, đối mặt với em...anh cũng ngoại lệ Seo đối mặt với e a lại cảm thấy như thía

E ko có lỗi gì cả, nếu ko ai hỏi thì em tự hỏi mình làm gì? và rùi lại tự trả lời àh E mún hỏi để tự tìm câu trả lời cho chính mìh:book:

Người ta nói đúng, nhưng đối với người ta thôi còn đối với anh thì seo a có như vậy hok

Em đếm ngày àh? Tất nhiên là anh bit em, e chứ ai nữa MĐ ,e đếm từg ngày xa a, a bít e but trog tim a còn nhớ đến e hok:dapghe:

Có ai vui đâu ,Vậy mà có ng vui đó chính là a:hypo:

Em chỉ nhớ anh khi đi qua những con đường đó thôi à?E nhớ a nhìu lắm ko chỉ đi trên con đường này mà là mọi nơi mà chúg ta đi qa

Cái này chứng minh em cảm anh ,Đó hok fải là cảm mà là iu a àh, a hok cảm nhận được tìh iu e đối với a seo:smilielol5:

E đã trả lời đc câu hỏi nào đâu!!! , Mà có bao jờ a hỏi e đâu:thumbdown:

Em lại hỏi nữa? Hỏi anh hay em? E bit câu trả lời rùi mờ, E mún đặt câu hỏi cho chíh e và cho cả a nữa

ÔI TÌNH YÊU , Tình iu thật khủg khiếp:gun_bandana:

Cuộc đời là như thế mà bạn.Có câu:"chung thủy không bao giờ thuộc về đàn ông". Không biết các quý ông đã nghe thấy chưa?Hi..i..
    Nhưng đừng quá buồn bạn ạ!Hãy dành thời gian lam những công việc bạn thích.Bạn sẽ thấy cuộc đời có ý nghĩa hơn rất nhiều đấy!
    Thân chào!

Đá đít nó muadong ah, cái tội dám bỏ con mừ đi

đá đít thì dễ cho nó quá, chị cứ sống vui vẻ lên, sửa soạn như người mẩu vậy đó, cập nhật kiến thức nhiều lên, ......cho nó thèm chải nước miếng luôn. Lúc đó ấy chẳng là gì rùi ấy ơi.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối