Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Nỗi nhớ anh

Nỗi nhớ anh

Anh đôi khi em không hiểu tại sao tình yêu lại mù quáng đến như vây? anh với em không có chỗ giành cho tinh yêu mà đó chỉ là tình anh em cao quý. Nhưng con tim em vẫn đập loạn nhịp khi anh quan tâm chăm sóc tới em. Để rồi khi tình yêu đó trong lòng em chớm nở là lúc em vừa tròn 20 tuổi đầu, tình yêu đầu đời rung đông, làm con tim em thổn thức nhưng cũng chẳng thể đi đến đâu được khi mà mối quan hệ của anh em mình chỉ có thể dừng lại ở tinh anh em. Nhưng đôi khi lý trí không điều khiển nổi con tim, 2 năm rồi em đã 22 tuổi rồi em đã tự nhủ con tim mình rằng pải quên anh đi, anh rất tốt nhưng anh thuộc về người khác chứ không phải em. Em đã tự nhủ lòng mình phải quên anh đi và tìm cho mình một tình yêu thực sự của riêng em, nhưng em đã khép chặt con tim sau lần yêu đầu tiên ấy, em không cho ai cơ hội tiến gần đến con tim em. Mặc dù dối với bạn khác giới em chơi rất vô tư và vui vẻ, nhưng yêu thì có lẽ rằng em đã quên cảm giác yêu đương. Phải chăng em đã quá khờ, hay em chưa gặp được tình yêu đích thực của mình, người có thể đem tình yêu sưởi ấm trái tim em.

Ðề: Nỗi nhớ anh

anh biết không em đã chia tay người ta sau 3 tháng yêu nhau anh ạ nhận lời yêu người ta được 3 tháng em mới nhận ra rằng em không hề yêu người ta anh ạ. Giờ đây em không thể yêu một người nào khác nữa, em phải làm sao khi em đang cô đơn đây?