Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

làm việc gì đây khi bầu bí

Số là e đang làm NV kinh doanh, cv cũng có vẻ ổn ổn, thế rùi e lập gia đình và có bầu luôn,E bị nghén nên mọi ng trong phòng ai cũng biết và thế là Trưởng bộ phận đưa ra lý do này nọ, bảo e ko làm đc việc, rùi cho em nghỉ
    Nghỉ việc tại cty cũ, em bé moi đc 2 tháng nên bụng e vẫn còn bé lắm, e mang hồ sơ đi xin việc kế toán ở mấy chỗ, cty nào cũng mất vài vòng phỏng vấn và e đều vượt qua hết vì e cũng có chút ít kinh nghiệm trong nghề, Tuy nhiên, sau mỗi khi họ thông báo trúng tuyển là kèm theo một yêu cầu là cam kết 1-2 năm không đc bầu bí, chửa đẻ gì và e lại đành ngậm ngùi ra vê và nhắn lại cho họ là e đang có bầu rùi. hic, tiếc quá cơ
    Giờ e chỉ muốn tìm việc gì làm cho đỡ buồn, đỡ quên nghề và cũng là để kiếm thêm thu nhập, e còn tận 6 tháng nữa mới sinh thì chờ tới bao h, nản quá các bác ạ
    Có anh chị nào có công việc nào cần tuyển làm thêm thì giwois thiệu cho em với nhé
    E cảm ơn nhiều ạ

Mở shop quần áo, hay đồ hanmade, mỹ phẩm online á chị.
    Nếu mà đắt hàng thì có thê thuê 1 2 bạn SV đi ship hàng ^^

Cảm ơn bạn nhều nhé, nhưng shop quần áo thì cần phải có địa điểm và vốn, mà mình lại ko có kinh nghiệm ttrong lĩnh vực đó cơ

kinh doanh online được mà , sao cứ phải nghĩ đến mở shop vậy mẹ ?