Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

HỎI ĐỊA CHỈ CHỮA UNG THƯ BẰNG THUỐC NAM

Các anh, chị , các bạn cho em hỏi mọi người có biết chỗ nào cắt thuốc nam chữa ung thư hạch không thì cho em địa chỉ, sđt liên lạc nữa ạ
    Em xin cảm ơn và mong được mọi người chia sẻ

Trích dẫn Gửi bởi ketoan27
    Các anh, chị , các bạn cho em hỏi mọi người có biết chỗ nào cắt thuốc nam chữa ung thư hạch không thì cho em địa chỉ, sđt liên lạc nữa ạ
    Em xin cảm ơn và mong được mọi người chia sẻ
    Bệnh này mình khuyên bạn nên đến bệnh viện chữa thuốc nam không khỏi đâu tiền mất tật mang đó.Những ông lang quảng cáo chữa khỏi ung thư toàn lừa đảo thôi.Thuốc nam chỉ hỗ trợ sau khi bạn đã chữa ở bệnh viện về thôi.Còn nếu bạn muốn uống thuốc nam bạn có thể thử uống lá đu đủ đực và hoa đủ đủ đực sắc lấy nước uống thử xem.

Trích dẫn Gửi bởi ANHKT2015
    Bệnh này mình khuyên bạn nên đến bệnh viện chữa thuốc nam không khỏi đâu tiền mất tật mang đó.Thuôc nam chỉ hỗ trợ sau khi bạn đã chữa ở bệnh viện về thôi.Còn nếu bạn muốn uống thuốc nam bạn có thể thử uống lá đu đủ đực và hoa đủ đủ đực sắc lấy nước uống thử xem.
    Mình đã điều trị xong liệu trình ở viện rồi bạn giờ uống thuốc nam hỗ trợ mà

Bạn uống thuốc nam hỗ trợ bạn có thể xem thử nấm lim xanh đó.Một cân nấm lim xanh hình như là 4tr hàng công ty bạn à.

Bạn uống thuốc nam hỗ trợ bạn có thể xem thử nấm lim xanh đó.Một cân nấm lim xanh hình như là 4tr hàng công ty bạn à.
    ok cảm ơn bạn nhé, mình sẽ thử xem

Trích dẫn Gửi bởi ketoan27
    ok cảm ơn bạn nhé, mình sẽ thử xem
    Bạn dùng thuôc nam bạn có thể tham khảo những loại sau hoa và lá của cây đu đủ đực nhé(ai bị dạ dày phải cẩn thận có thể nguy hiểm),cây xạ đen,nấm lim xanh.Bạn đừng tin mấy ông lang toàn lừa thôi lợi dụng tâm lý người bệnh toàn bán thuốc cắt cổ thôi bạn à.

Bạn dùng thuôc nam bạn có thể tham khảo những loại sau hoa và lá của cây đu đủ đực nhé(ai bị dạ dày phải cẩn thận có thể nguy hiểm),cây xạ đen,nấm lim xanh.Bạn đừng tin mấy ông lang toàn lừa thôi lợi dụng tâm lý người bệnh toàn bán thuốc cắt cổ thôi bạn à.
    hì bạn có vẻ nắm bắt kỹ càng về cái này nhỉ, mình sẽ ghi nhớ

Trích dẫn Gửi bởi mrhieukhanhlinh
    ngày trc anh t bị viêm đa khớp cấp, đi viện không khỏi, người ta trả về. sau đó uống thuốc nam, khỏi hẳn. thuốc nam rất tốt. cái khó là tìm đúng thầy, đúng thuốc.
    Đấy là anh bạn bị khớp thôi,còn đây là người ta bị ung thư bạn à.Bạn đi so cái bệnh đó với bệnh chết người kia sao.