Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Brothers Judo Club (Hà Nội) - bạn nào quan tâm võ vẽ thì xem nhé :)

Mình là thành viên trong CLB Judo "Brothers Judo Club" - BJC tại trường ĐH Ngoại Thương.

Bạn nào có đam mê võ thuật,

Hoặc các bạn muốn tìm một nơi để xả Stress sau một ngày học tập, làm việc vất vả thì BJC là một điểm đến rất phù hợp.

Môi trường CLB rất tốt. Nơi đây không phân biệt lứa tuổi, giới tính, tầng lớp xã hội.

Tại BJC có nhiều bạn là SV các trường FTU, DAV, HVTC, Điện Lực, Mỏ, Bách Khoa,......sẽ là nơi cho các bạn SV trẻ trung muốn giao lưu, kết bạn và hoàn thiện bản thân.

Cũng có nhiều anh, chị đã đi làm vẫn tham gia luyện tập nhiệt tình và cùng trao đổi kiến thức với lớp trẻ trên mọi lĩnh vực.

Thông tin cụ thể:

Brothers judo club tuyển sinh tại: ĐH Ngoại Thương thứ 4 và chủ nhật :19h-21h.
    THCS Hà Huy Tập(Hồng Mai-Q.Hai Bà Trưng) thứ 3,5,7 :18h00-20h30.
    Giáo trình phù hợp với mọi lứa tuổi, giới tính.
    Mobile:0983985568 - Mr. Tiến

Facebook: https://www.facebook.com/bjc.mdc

[B]Ðề: Brothers Judo Club (Hà Nội) - bạn nào quan tâm võ vẽ thì xem nhé :spam1: Ngoài lề: Cô Tiny Account làm chi ở đó vậy ? :muongita:

Ðề: Brothers Judo Club (Hà Nội) - bạn nào quan tâm võ vẽ thì xem nhé

Mình là NAM học viên! )

[B]Ðề: Brothers Judo Club (Hà Nội) - bạn nào quan tâm võ vẽ thì xem nhé :muongita:

[B]Ðề: Brothers Judo Club (Hà Nội) - bạn nào quan tâm võ vẽ thì xem nhé :imlanglun:

[B]Ðề: Brothers Judo Club (Hà Nội) - bạn nào quan tâm võ vẽ thì xem nhé :kungfu:

---------- Post added at 10:01 ---------- Previous post was at 09:00 ----------

RF:kungfu:

[B]Ðề: Brothers Judo Club (Hà Nội) - bạn nào quan tâm võ vẽ thì xem nhé :kungfu: f5