Học, học, học – những từ quen thuộc mà khi nghe, hẳn nhiều học sinh đôi lúc cũng thấy “OẢIII”!!!

Bạn là học sinh giỏi? – Thành quả của việc “dùi mài kinh sử” hay do bạn tư duy khá tốt? Nhưng bạn có dám ngoắc tay rằng chưa bao giờ, dù chỉ là một thoáng qua mình thấy mệt mỏi và chán học?

Bạn là học sinh khá? – Bạn nghĩ với năng lực hiện giờ đã đủ chưa? Nếu chưa, bạn có biết tại sao mình không thể tiến thủ hơn?

Bạn học sinh trung bình? – Học bạn chẳng mấy quan tâm, chỉ mai lo nhưng chuyện đâu đâu. Học không vào thì còn gì ngoài chơi cơ chứ! Nhưng lẽ thường tình nhưng nếu cho bạn chọn học giỏi và học kém bạn chọn bên nào? Đương nhiên là giỏi rồi!!!

Có rất nhiều những băn khoăn mà các bạn đưa ra trong việc học. Cũng có vô vàn những buổi hội thảo về học tập để khơi mở những thắc mắc đó.Và trong các bạn, có lẽ không ai là chưa từng tham gia một trong những buổi hội thảo như vậy. Nhưng những gì các bạn mong muốn đã được đáp ứng chưa? Hay tất cả chỉ là buổi diễn, trình chiếu buồn tẻ hay buổi diễn thuyết mà bạn cứ ngồi đó mà lắng nghe?Sau những lần mất thời gian vô ích như thế bạn liệu còn có niềm tin?Bạn có thoáng nghĩ rằng DTD cũng tương tự như hội thảo hay thuyết trình?
KHÔNG,DTD không bắt bạn ngồi nghe để chất vấn,càng không áp đặt cho bạn bất cứ điều gì.Bạn là bạn-là chính bạn.36 kỹ thuật học tập tiên tiến của DTD sẽ là 1 phương thức học tập hoàn toàn mới,giúp khơi nguồn cảm hứng học tập cho bạn,đồng thời tìm ra khả năng ưu trội và con đường đi đúng đắn nhất.

Khóa Học Dám Thay Đổi: Dm Thay ??i

---------- Post added at 10:41 ---------- Previous post was at 10:39 ----------

Dám Thay Đổi Chính Mình, giải phóng tiềm ẩn – học tập đỉnh cao. Nếu bạn nắm được nguyên tắc hoạt động của bộ não, bạn sẽ có kỹ năng tư duy theo cách của riêng mình và có tâm trạng thoải mái của bộ não thông minh. Bạn cần khám phá và áp dụng phong cách học tập nổi trội của mình. Phong cách tiếp thu sẽ quyết định phong cách học tập và tư duy của bạn

---------- Post added at 10:44 ---------- Previous post was at 10:41 ----------

Dám Thay Đổi Chính Mình, giải phóng tiềm ẩn – học tập đỉnh cao. Nếu bạn nắm được nguyên tắc hoạt động của bộ não, bạn sẽ có kỹ năng tư duy theo cách của riêng mình và có tâm trạng thoải mái của bộ não thông minh. Bạn cần khám phá và áp dụng phong cách học tập nổi trội của mình. Phong cách tiếp thu sẽ quyết định phong cách học tập và tư duy của bạn