Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Thông tin Người sáng lập và Ban Quản trị diễn đàn

Vừa rồi mình vừa post đề tài "Thông tin Người sáng lập và Ban Quản trị diễn đàn", nhưng đã bị xóa vì lý do để sai mục - vì lóng ngóng thế nào, và không biết tài sao mà đề tài mình post lại nằm trong mục "Miền Nam" gì đó.

Mình cũng nêu rõ lý do mình muốn biết thông tin về diễn đàn này là vì thấy có cuộc hẹn hò offline hấp dẫn quá, cũng muốn tham gia.

Nhưng vì mình cần thêm thông tin về những người điều hành diễn đàn này, và mình cũng đã cố gắng tìm kiếm, nhưng không tìm thấy (mình là hai lúa mà, thông cảm đi !), nên thôi, đành vậy!

Dù sao cũng xin cảm ơn các bạn nhé

Ðề: Thông tin Người sáng lập và Ban Quản trị diễn đàn

Mình nghĩ bạn nên gặp trực tiếp họ thông qua các cuộc Offline và tự bạn sẽ có những thông tin bạn cần vì không phải ai cũng muốn đưa thông tin cá nhân mình lên mạng đâu bạn ah. Mong gặp bạn một ngày thật gần!

[QUOTE="glshop"]Vừa rồi mình vừa post đề tài "Thông tin Người sáng lập và Ban Quản trị diễn đàn", nhưng đã bị xóa vì lý do để sai mục - vì lóng ngóng thế nào, và không biết tài sao mà đề tài mình post lại nằm trong mục "Miền Nam" gì đó.

Mình cũng nêu rõ lý do mình muốn biết thông tin về diễn đàn này là vì thấy có cuộc hẹn hò offline hấp dẫn quá, cũng muốn tham gia.

Nhưng vì mình cần thêm thông tin về những người điều hành diễn đàn này, và mình cũng đã cố gắng tìm kiếm, nhưng không tìm thấy (mình là hai lúa mà, thông cảm đi !), nên thôi, đành vậy!

Dù sao cũng xin cảm ơn các bạn nhé :runcamcap::runcamcap:

Trích dẫn Gửi bởi tiger2774
    Cần thêm thông tin về người điều hành diễn đàn để đáp ứng nhu cầu gì của bạn vậy? Nick màu này có đủ để bạn trả lời chưa thế?:runcamcap::runcamcap:
    hì, bạn tiger2774 này thì "nổi tiếng" quá rồi.. ai mà chẳng biết
    Nhưng hình như bạn ở khu vực miền Bắc?

Trích dẫn Gửi bởi glshop
    Vừa rồi mình vừa post đề tài "Thông tin Người sáng lập và Ban Quản trị diễn đàn", nhưng đã bị xóa vì lý do để sai mục - vì lóng ngóng thế nào, và không biết tài sao mà đề tài mình post lại nằm trong mục "Miền Nam" gì đó.

Dù sao cũng xin cảm ơn các bạn nhé
    tham gia offline!
    xả xì trét (vì luôn được cười tét miệng), có cơ hội nhận được nhiều phần thưởng, quan trọng hơn nữa là có thêm nhiều bạn mới, nhiều cơ hội mới
    NHÀ BẠN ĐÃ THỬ CHƯA