Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

hệ vừa học vừa làm có chính quy hay không???

anh chị nào biết trả lời giúp em với.em chuẩn bị học liên thông mà trường cho học ban đêm nên em hok biết bằng tốt nghiệp của mình sau này là chính quy hay tại chức.mà nếu là hệ vừa học vừa làm ban đêm là tại chức rùi phải hok mấy anh chị.huuuuu.......(a em liên thông ngành kế toán cuả trường ngân hàng.)

Ðề: hệ vừa học vừa làm có chính quy hay không???

Trời, chuẩn bị học mà chưa biết học xong = gì hả?

Mình cũng chuẩn bị liên thông trường Tôn Đức Thắng, học buổi tối nhưng chính quy.
    Bạn thi từ THCN lên CD hay DH? Nếu THCN lên CD có lẽ là chính quy. Hệ ko chính quy sẽ cho liên thông từ THCN lên DH kể cả chưa có kinh nghiệm trừ DH Công Nghiệp.

Trích dẫn Gửi bởi sike
    anh chị nào biết trả lời giúp em với.em chuẩn bị học liên thông mà trường cho học ban đêm nên em hok biết bằng tốt nghiệp của mình sau này là chính quy hay tại chức.mà nếu là hệ vừa học vừa làm ban đêm là tại chức rùi phải hok mấy anh chị.huuuuu.......(a em liên thông ngành kế toán cuả trường ngân hàng.)
    Các trường ở ĐN thì vừa học vừa làm là hệ tại chức, nếu chính quy thì phải học ban ngày.Còn ở nơi khác thì mình ko biết. Cách chính xác nhất là bạn lên trường hỏi trực tiếp rồi quyết định học hay ko, để khi vào học rồi mới ngỡ ngàng hay tiếc công, bạn nhé...

Đúng rùi. Cứ lên phòng đào tạo mà hỏi cho chắc ăn sike ạ!