Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

:loaloa:Chuẩn bị lên BMT en chơi đập phá thôi pa kon ơi!

Nay là 28/02 rồi.Ngày cuối cùng của tháng 2.Vậy là ngày Đinh Hồng nhà ta lên xe bông về nơi yên nghỉ cuối cùng bên nhà chồng chỉ tính bằng ngày nữa thôi.Xin mời pà kon cô pác,anh chị em ở khép các mọi miền mau nhanh tay nhanh chân chạy lên Tây nguyên để "ăn cỗ".Ngày 08/03 ăn cỗ cưới,10/03 ăn mừng kỉ niệm ngày giải phóng TP Buồn Muôn Thủa.Em biết là dịp này các pác rất bận rộn với công việc quyết toán.Nhưng theo em đây cũng là cơ hội xả Tress.Mong gặp các pác một ngày sớm nhất.:hawaii::hawaii::hawaii:

Ðề: :loaloa:Chuẩn bị lên BMT en chơi đập phá thôi pa kon ơi!

Trích dẫn Gửi bởi dalatbuon
    Nay là 28/02 rồi.Ngày cuối cùng của tháng 2.Vậy là ngày Đinh Hồng nhà ta lên xe bông về nơi yên nghỉ cuối cùng bên nhà chồng chỉ tính bằng ngày nữa thôi.Xin mời pà kon cô pác,anh chị em ở khép các mọi miền mau nhanh tay nhanh chân chạy lên Tây nguyên để "ăn cỗ".Ngày 08/03 ăn cỗ cưới,10/03 ăn mừng kỉ niệm ngày giải phóng TP Buồn Muôn Thủa.Em biết là dịp này các pác rất bận rộn với công việc quyết toán.Nhưng theo em đây cũng là cơ hội xả Tress.Mong gặp các pác một ngày sớm nhất.:hawaii::hawaii::hawaii:
    Dòng màu xanh này ngộ quá ta.:ammuu:

Trích dẫn Gửi bởi vansi200780
    Dòng màu xanh này ngộ quá ta.:ammuu:
    ngộ xiệt..............................nhỉ :loaloa::loaloa::loaloa::loaloa:

Trích dẫn Gửi bởi Susun
    ngộ xiệt..............................nhỉ :loaloa::loaloa::loaloa::loaloa:
    Có gì đâu mà lạ.Yên nghỉ bên nhà chồng."Cuối Cùng"có nghĩa là mãi mãi pên nhau,chỉ ở pên nhà chồng với chồng thôi.hihi