Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Ðề: Các dân khác có thì dân bắc giang mình cũng có chứ nhỉ, ae bắc giang nhô nào

Mình là dân Bắc Giang đây. Mình bỏ bễ làm kế toán tổng hợp lâu rồi nay đang mò mẫm để đi làm kế toán tổng hợp đây, bạn thành thạo hơn chỉ giúp đồng hương nhé hihi. Tớ trong thời gian bỏ bễ kế toán tổng hợp thì làm kế toán kho, quỹ, giờ thì quá là mất tự tin và chỉ láng máng với kế toán tổng hợp, chán thế không biết. Nay phải mò mẫm.

Ðề: Các dân khác có thì dân bắc giang mình cũng có chứ nhỉ, ae bắc giang nhô nào

Trích dẫn Gửi bởi trangnon83
    Mình là dân Bắc Giang đây. Mình bỏ bễ làm kế toán tổng hợp lâu rồi nay đang mò mẫm để đi làm kế toán tổng hợp đây, bạn thành thạo hơn chỉ giúp đồng hương nhé hihi. Tớ trong thời gian bỏ bễ kế toán tổng hợp thì làm kế toán kho, quỹ, giờ thì quá là mất tự tin và chỉ láng máng với kế toán tổng hợp, chán thế không biết. Nay phải mò mẫm.
    hi thực ra e ít tuổi mà dân mới thui chị ah e còn phải nhờ chị chỉ giáo nhiu e mới đi làm dc hơn 1 năm thui e chủ yếu làm về bên thuế chị ah đang tìm hiểu hok hỏi dấn, tụ tập dân mình vào đây cũng giúp đỡ nhau ai bit cái j thì giúp cái đó hi

Mình kũng dân bg,làm kê toán ở bg nè,hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mọi người na!

Trích dẫn Gửi bởi maiohayo
    Mình là người Bg nhưng ko phải dân kế toán, Mình làm ở cổng việc làm mywork.vn, các bạn có nhu cầu tìm việc làm hãy vào đây tìm hiểu nhé, ngoài ra thỉnh thoảng mình có đưa tin tuyển ở BG trên Group Bắc Giang, rất vui nếu hỗ trợ được mọi người!
    Bên cậu tuyển người làm ở khu vực bắc giang ah hay ở khắp nơi thế hi

---------- Post added at 10:53 ---------- Previous post was at 10:53 ----------

Trích dẫn Gửi bởi haiha2012
    Mình kũng dân bg,làm kê toán ở bg nè,hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mọi người na!
    cậu làm chỗ nào bắc giang thế

Mình cũng Bắc Giang nè, mới đi làm kế toán thôi, còn nhiều bỡ ngỡ, có gì mong các bạn giúp đỡ thêm

chào cả nhà mình cũng là người bắc giang
    mình cũng vừa mới tốt nghiệp cũng mới đi làm ké toán
    có gì mình không biết mong mọi người chỉ mình với nha
    và mình cũng rất muốn kết bạn với mọi người
    đặc biệt là trai bắc giang nhe
    duongthanhthuy87@gmail.com
    đây là địa chỉ gmail của mình

hi dân bắc mình ít thế này thui ah có mấy người thui nhỉ còn ai nữa k họp mặt nốt nào

các bậc tiền bối ơiii em cũng ở bắc giang nè
    em đang là sinh viên năm cuối sang năm em mới ra trường cơ....hu
    em rất vui khi được làm quen với mọi người
    mong các bậc tiền bối đi trước chỉ giáo với đỡ em với ạ...hì

Trích dẫn Gửi bởi luan kt
    Bên cậu tuyển người làm ở khu vực bắc giang ah hay ở khắp nơi thế hi

---------- Post added at 10:53 ---------- Previous post was at 10:53 ----------

cậu làm chỗ nào bắc giang thế
    Mình làm cho cậu mình ở đường lê lợi,gần bệnh viện phụ sản mới,he,thế bạn làm ở đâu bg v?

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối