Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

kế toán cho người mới đi làm

hi cả nhà.e là thành viên mới.mới đi làm cho công ty mới thành lập lun!Sếp giao nhiệm vụ làm toàn bộ công viêc của kế toán,e còn chưa biết bắt đầu từ đâu.mong các anh/chị/bạn giúp đõ.e ths trc nha

Ðề: kế toán cho người mới đi làm

Hj! Em chao anh chi

Em la thanh vien moi, e mong moi nguoi giup do e.

Cong ty e dot nay bi thanh tra thue, ma so sach ke toan truoc lam bung bet ra, gio sep e ngoai giao voi ben thue xin lam lai bao cao tai chinh tu 2008

Nha e lam toan bang excel, anh chi co phan mem ke toan excel cho e xin 1 ban duoc ko a?

ngày mai mình cũng bắt đầu làm công việc của 1 kế toán sau 1 tháng TN . chỗ mình làm là HTX do hộ gđ thành lập nên ko có kế toán chính thức, chỉ có 1 cô là em bà chủ làm công việc nhập, xuất hàng, nhận điện thoại đặt hàng...làm tất tần tật mọi việc. và họ chỉ thuê 1 KT thuế vào cuối tháng. mình rất lo khoản KD này vì họ ko áp dụng 1 hình thức ghi sổ cụ thể nào, vẫn rất thủ công. mình đến đó coi như làm hết mọi vc mà kinh nghiệm thì chưa có. hơi sợ :-(

Các bạn mới làm kế toán vào box "kế toán tổng hợp" hoặc box : "ứng dụng excel cho kế toán" chọn bài phù hợp với mô hình cty và tải về sử dụng. Cũng có thề gửi vào hộp thư của Trung Tâm Đào tạo kế toán Daniel : iskata2001@yahoo.com nêu nhu cầu đề nhận file.

minh chua xin duoc viek nhung mih rat thik xem chu de nay.mih mun ket ban vs nhieu nguoi.mih e o thai binh

mình chuẩn bì đi làm tại cty về môi trường đô thị, mình làm kế toán sửa chữa ô tô trực thuộc đội xe, vì học khác ngành nên mình ko bik công việc này phỉa làm những gì, bạn nào biết giúp mình nhé

thế công ty bạn làm trong lĩnh vực gì và kinh doanh j thế bạn?

---------- Post added at 04:55 ---------- Previous post was at 04:53 ----------

Trích dẫn Gửi bởi snowflake17
    hi cả nhà.e là thành viên mới.mới đi làm cho công ty mới thành lập lun!Sếp giao nhiệm vụ làm toàn bộ công viêc của kế toán,e còn chưa biết bắt đầu từ đâu.mong các anh/chị/bạn giúp đõ.e ths trc nha
    Công ty bạn làm trong lĩnh vực j thế và kinh doanh j?