Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Nghệ thuật gấp giấy origami (dành cho những người bán thời gian) (nhàn cư vi bất thiện)

Cái này chắc trên nhiều diễn đàn đã có rồi nhưng mà thấy 4r mình chưa có post thử.Ai thấy hay thì cùng tham gia nhé,cùng học hỏi kinh nghiệm nào
    Cái này gọi là origami, mình cũng mới bước chân vào cái này thôi.Ủng hộ mình nào
    Đây là tác phẩm sáng nay mình mới làm ra, còn nhiều cái nữa nhưng mà ko có ở đây, mấy nữa post thêm

Đây là 1 số clip và sách để các bạn tham khảo

thiên thần
    này mình cũng đã gấp dc rồi )

cái hình bên trên
    đó cũng ko tệ phải ko

mình thấy cái này mới đúng là đỉnh cao của nghệ thuật nè

chim cánh cụt đó

Sách dậy gấp các con vật và các đồ bình thường

Sách dậy gấp các loại bọ và chim
    Tạm thời ntn đã nhé

Ðề: Nghệ thuật gấp giấy origami (dành cho những người bán thời gian) (nhàn cư vi bất thiện)

hi. Hay đấy, t cũng đã từng gấp thử 2 loại bướm rùi, một loại như trên video trên, còn một loại bướm ngắn ngắn, tròn tròn nữa.hi
    Bạn mua giấy màu về mà gấp cho đẹp,chứ gấp bằng nháp thế kia toàn :1+10%,.....hihi
    Mấy hình bạn gấp là con ếch ah?hi. Sao nhiều hình giống nhau thế?

Ðề: Nghệ thuật gấp giấy origami (dành cho những người bán thời gian) (nhàn cư vi bất thiện)

con chim cánh cụt mà đâu phải con ếch đâu

hihi
    sorry nha, tại không thấy rõ màu của con chim.hehe

ủa sao chẳng có ai có hào hứng với cái này nhỉ. chán thật chẳng nhẽ cho nó vào thùng rác