Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

cho em sự động viên

Em đang là sv trung cấp kế toán năm 2, đã học được 1 năm về nguyên lý kế toán và kế toán doanh nghiệp thế nhưng em rất mơ hồ về kế toán:hypo:. Bây giờ nếu đưa cho em một một loại giấy tờ nào đó bảo em ghi vào sổ sách thì em quả thật k dám, vì em rất sợ bị sai. Các bác DKT thân mến! xin hãy cho em lời khuyên và chỉ cho em cách hiểu sâu hơn về kế toán nha! CHÂN THÀNH CẢM ƠN.

Ðề: cho em sự động viên

Em ơi ! gì mà nghe có vẻ bi quan thế hả em ,cứ học đi !!! mới năm đầu tiên thui mà ! Sang năm thứ hai em học nhiều hơn về nghiệp vụ , Tìm hiểu hơn về kế toán qua những người đi làm...... đọc thêm sách vở , Hoạc là yêu đại lấy một dân kế toán đã đi làm Em sẽ biết hết thui mà ....
    Khakha........ nói vậy thôi , cố học tốt đi nha , rồi sẽ biết thôi , nếu Em có niềm đam mê với kế toán....
    Cố gắng nghe ! Dù đôi khi có sì trét tí nhưng cuộc đời vẫn đẹp sao :ibbanana:

Em cố lên chứ như ông SND đâu có học kế toán nhưng giờ ông lại là chuyên gia đó thôi. Không có gì khó cả.:cheers1:

Em ơi! cố lên mới còn là sinh viên thôi mà, làm gì mà em lo thế, kế toán là ngành mà thuộc nghề dạy nghề mà, em ra làm tự học hỏi thêm là biết hết, phần nào không biết thì lên danketoan post bài anh em ai biết thì giúp cho. Chúc em gắn học tốt nhé.

Trích dẫn Gửi bởi hồng vi
    Em đang là sv trung cấp kế toán năm 2, đã học được 1 năm về nguyên lý kế toán và kế toán doanh nghiệp thế nhưng em rất mơ hồ về kế toán:hypo:. Bây giờ nếu đưa cho em một một loại giấy tờ nào đó bảo em ghi vào sổ sách thì em quả thật k dám, vì em rất sợ bị sai. Các bác DKT thân mến! xin hãy cho em lời khuyên và chỉ cho em cách hiểu sâu hơn về kế toán nha! CHÂN THÀNH CẢM ƠN.
    Mình tốt nghiệp ĐH khoa kế toán rồi mà có biết gì về KT đâu. :hysterical:

Bây giờ nếu đưa cho em một một loại giấy tờ nào đó bảo em ghi vào sổ sách thì em quả thật k dám, vì em rất sợ bị sai
    Sai đâu sửa đấy lo gì kưng.
    Cứ như mình nè. :smilielol5:

cứ làm đã rùi khắc bít.con số thú vị lắm bạn à:ibbanana:

chẳng việc gì là dễ cả.vấn đề là bạn phai r tìm thấy niềm đam mê trong nghề của mình.chúc bạn thành công!