Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

tâm sự và chia sẻ cung các thành viên

em là thành viên mới của diễn đàn dân kế toán. em cũng là sinh viên mới ra trường nên kinh nghiệm nghề nghiệp em vẫn còn hạn chế, vì vậy em muốn tham gia vào gia đình dân kế toán để học hỏi những kinh nghiệm của các anh, các chị đi trước.để giúp em bổ xung những kinh nghiêm của công việc phục vụ cho công việc của em sau này.vì vậy em rất mong được sự giúp đỡ của các anh các chị cùng BQT giúp em vững vàng hơn trong kiến thức nghề nghiệp của mình. Em xin trân thành cảm ơn BQT cùng tất cả các thành viên trong Gia Đình Dân Kế toán.:confuse1::book::thumbup:

Ðề: tâm sự và chia sẻ cung các thành viên

Trích dẫn Gửi bởi thủy
    em là thành viên mới của diễn đàn dân kế toán. em cũng là sinh viên mới ra trường nên kinh nghiệm nghề nghiệp em vẫn còn hạn chế, vì vậy em muốn tham gia vào gia đình dân kế toán để học hỏi những kinh nghiệm của các anh, các chị đi trước.để giúp em bổ xung những kinh nghiêm của công việc phục vụ cho công việc của em sau này.vì vậy em rất mong được sự giúp đỡ của các anh các chị cùng BQT giúp em vững vàng hơn trong kiến thức nghề nghiệp của mình. Em xin trân thành cảm ơn BQT cùng tất cả các thành viên trong Gia Đình Dân Kế toán.:confuse1::book::thumbup:
    anh ủng hộ đầu tiên cho nhá, giới thiệu thêm về mình và cho biết em ở miền nào để có đất mà sinh hoạt chứ

Trích dẫn Gửi bởi ngoalong2401
    anh ủng hộ đầu tiên cho nhá, giới thiệu thêm về mình và cho biết em ở miền nào để có đất mà sinh hoạt chứ
    anh ui thế anh ở miền nào hả anh/

Cái này các bạn viết không đúng topic rồi. Các bạn hãy vào mục làm quen nhé.

e chào cả nhà,em moi la sinh vien nam thu 2 nên chưa biết gj nhiu về kt vậy có thắc mắc gj em nhờ mọi người chỉ giáo cho em với.em cảm ơn cả nhà trước heng:helpsmilie:

Trích dẫn Gửi bởi maicuoi
    e chào cả nhà,em moi la sinh vien nam thu 2 nên chưa biết gj nhiu về kt vậy có thắc mắc gj em nhờ mọi người chỉ giáo cho em với.em cảm ơn cả nhà trước heng:helpsmilie:
    Làm chầu pia :cheers1:ra mắt trước đê:thumbup:!!!

mặc dù em hok bit uống nhưng em sẽ cố gắng,nào mời cả nhà cùng nâng cốc cùng em cho vui nhé

Trích dẫn Gửi bởi thanhdiep
    Làm chầu pia :cheers1:ra mắt trước đê:thumbup:!!!
    thanhdiep này bon chen quá, biết người ta ở đâu mà màn chầu bia hử? hỏi ở đâu đã chứ, nếu lên komtum tù thanhdiep dắt đi uống hà hà

hi... gia đình kế toán đông vui wá nhỉ, em cũng là dân kế toán nhưng chỉ mới năm 2 thoai, hân hạnh ra mắt mọi người nhé, xin chỉ giáo cho mụi mụi:helpsmilie:

Trích dẫn Gửi bởi dinhhonghhn
    thanhdiep này bon chen quá, biết người ta ở đâu mà màn chầu bia hử? hỏi ở đâu đã chứ, nếu lên komtum tù thanhdiep dắt đi uống hà hà
    :thumbup:He he, cứ lên KT chơi đê:ibbanana:dẫn đi uống đã đời lun:ibbanana:hết pia rồi đến....ke...ke...:smilielol5:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối