Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Mong Mọi Người Giúp Đỡ !!!!!!

hiện tại em mới đi thực tập tại công ty thương mại chuyên cung cấp vlxd , em đã chọn đề tài xđ kqkd , khi xuống đó thì mấy anh chị ở đó kêu về suy nghĩ cần những chứng từ và sổ hay gì thì xuống xin một lần , do đây là lần đầu tiếp xúc , nên em không rành , sợ gằng cứ xin hoài thì làm phiền anh chị đó , anh chị nào biết những chứng từ hay sổ cần để làm chuyên đề xđ kqkd thì làm ơn chỉ dùm em với !!!

ðề: mong mọi người giúp đỡ !!!!!!

xin tất cho 1 lần sau đỡ phải xin :sorrynha:

biết là phải cố gắng xin một lần cho xong ... nhưng bạn ấy chưa biết xin những chứng từ như thế nào mak, bạn tư vấn cho bạn ấy chút đi thtoan1991

sổ chi tiết mua hàng, bán hàng, tài khoản. báo cáo tài chính.
    hóa đơn đầu vào hàng hóa, dịch vụ. hóa đơn hàng bán ra.
    chắc vậy là đủ :nhaykieumoi:

Trích dẫn Gửi bởi noo9xlxag
    hiện tại em mới đi thực tập tại công ty thương mại chuyên cung cấp vlxd , em đã chọn đề tài xđ kqkd , khi xuống đó thì mấy anh chị ở đó kêu về suy nghĩ cần những chứng từ và sổ hay gì thì xuống xin một lần , do đây là lần đầu tiếp xúc , nên em không rành , sợ gằng cứ xin hoài thì làm phiền anh chị đó , anh chị nào biết những chứng từ hay sổ cần để làm chuyên đề xđ kqkd thì làm ơn chỉ dùm em với !!!
    xin cái gì em phải hỏi giáo viên hướng dẫn vì nhé vì chủ yêu là sổ cái, vài cái hoá đơn giá trị cao, vài phiếu thu chi, phiếu nhập xuất