Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Giúp em giải đáp vấn đề Luận văn kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh?

anh/ chị ơi.
    em đang cần sự giúp đỡ ạ.
    anh chị nào có biết về đề tài luận văn hoàn thiện công tác kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh không ạ/
    hiện tại em sắp bảo vệ đề tài này? mà em tìm trên mạng không có câu hỏi phản biện nào cả?
    anh chị có thể cho em xin mấy câu hỏi được không ạ.
    công ty của em là công ty thủy sản và du lịch ạ
    em cảm ơn các anh / chị

ðề: giúp em giải đáp vấn đề luận văn kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh?

nói thật nhé, mặc định là các bạn phải đi tiền rồi, khi đó các bạn đều 9 điểm hết, bạn phải đến nhà thầy cô nhanh còn kịp, mình bên fpt thì không có chuyện đó đâu ạ, ngay cả 20/11 cũng chỉ nhận bó hoa của sinh viên thế là đã quý lắm rồi

ðề: giúp em giải đáp vấn đề luận văn kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh?

Trích dẫn Gửi bởi nang_mua_ha
    anh/ chị ơi.
    em đang cần sự giúp đỡ ạ.
    anh chị nào có biết về đề tài luận văn hoàn thiện công tác kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh không ạ/
    hiện tại em sắp bảo vệ đề tài này? mà em tìm trên mạng không có câu hỏi phản biện nào cả?
    anh chị có thể cho em xin mấy câu hỏi được không ạ.
    công ty của em là công ty thủy sản và du lịch ạ
    em cảm ơn các anh / chị
    bạn học trường nào vậy?

mình học trường bưu chính viễn thông.