Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Cho e hỏi về việc làm

e sắp ra làm mà e ko biết là mình nên làm ở công ty nào tốt.e có người quên ở 1 công ty cổ phần mà công ty này do nhà nước nắm (chiếm 51%). e đang phân vân là nên vào công ty tư nhân hay công ty cổ phần đó sẽ tốt hơn...e muốn làm nhiều nv làm ở khâu sx(để nâng cao kinh nghiệm)...tất nhiên lương cug phải đủ sống.mấy anh chi đi làm tư vấn dùm e với

ðề: cho e hỏi về việc làm

ời,,bạn thật may mắn quá,,,giờ ra trường thất nghiệp tràn lan bạn nầy,,muốn kiếm cái việc để nuôi cái thân mà vất vả quá đi mất thui,,chứ mô có dc thoải mái lựa chọn nơi làm giống bạn,,
    còn lương lậu thì phải từ từ chứ bạn,,phải từ thấp lên cao chớ,,chứ có đùng phát lương cao luôn đâu,, căn bản là mình có thêm kinh nghiệm thui,,
    tớ nói câu hay vậy thui..chứ tớ đang thất nghiệp nữa năm rùi đây,,đi đâu cũng đòi kinh nghiệm,,mà sinh viên ra trường lấy đâu ra,,hiaz,,,,giờ chỉ muốn kiếm việc lấy xiền sống sót qua ngày đã,,chứ chưa dám mơ đến lương lậu,,bổng lộc,,mới ra trường,,phải chấp nhận thương đau thui,,, :-(

ðề: cho e hỏi về việc làm

ngon. mk thất nghiệp lâu lăm oy. nếu bạn giỏi thực sự thi kiếm mấy công ty liên doanh hay cty nc ngoài làm. con nếu bình bình thi vào nn làm cho lành.