Ánh sáng là một yếu tố quan trọng của căn phòng, chúng đảm bảo bạn có thể nhìn rõ mọi vật để làm việc, sinh hoạt hằng ngày. Để làm mát phòng, có rất nhiều cách khác nhau, trong đó sử dụng rèm cửa được coi là một phương pháp phổ biến cũng như mang lại hiệu quả nhanh chóng nhất. Hôm nay chúng ta sẽ được làm quen với đơn vị nhận may - gia công rèm cửa uy tín hàng đầu trên thị trường hiện nay, đó chính là Nội thất Đô My.

>>> Xem thêm : rèm vải tự động - có thể bạn sẽ bất ngờ khi biết dịch vụ gia công rèm cửa ở Nội Thất Đô My

Một trong những yếu tố giúp tạo nên chất lượng của rèm cửa từ Đô My đó chính là sự cẩn thận, tỉ mỉ trong quá trình may. Mỗi một đường may đều đạt chuẩn, từ mật độ mũi chỉ cho tới loại chỉ đều đảm bảo có thể chịu lực tác động lớn cũng như độ bền chắc cho các sản phẩm. Nhờ có điều này mà chúng ta có thể sử dụng rèm lâu hơn dù đã qua nhiều lần giặt ủi, phơi nắng, phơi gió. Bên cạnh đó, khi quan sát đường may, bạn có thể thấy chúng rất “ngay hàng thẳng lối”, đảm bảo về mặt thẩm mỹ cho những tấm rèm cửa này.
Không phải khách hàng nào khi tới với Đô My đều đã hình thành những ý tưởng hay có thiết kế cụ thể cho rèm của mình. Tuy nhiên, bạn cũng không cần phải quá lo lắng về điều này bởi Đô My sẽ giúp bạn tư vấn một cách cụ thể về vấn đề trên. Dưới sự hỗ trợ của đội ngũ tư vấn viên, bạn nhanh chóng tìm được thiết mà phù hợp với gia đình mình nhất. Chưa kể chúng tôi cũng sẽ tư vấn cho bạn nên lắp đặt như thế nào, theo lỗi kiến trúc của ngôi nhà thì kiểu thiết kế, vải nào sẽ phù hợp. Nhờ vậy mà bạn sẽ yên tâm hơn khi nhận được rèm cửa của mình đấy nhé.

Sau khi nhận được yêu cầu của khách hàng nhân viên của chúng tôi sẽ nhanh chóng đưa ra các tính toàn về chi phí cũng như lên kế hoạch giao hàng cụ thể. Lúc này, việc của bạn chỉ là xác nhận lại những thông tin, đảm bảo thuận lợi cho mình là mọi việc đã được giải quyết xong rồi đấy.

>>> Xem thêm : làm rèm cửa - Nơi gia công rèm cửa vừa rẻ vừa chất lượng