Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Tìm đề tài nghiên cứu về Kế toán

chào các anh chị :xinchao:
    em hiện đang là sinh viên năm 3 ngành kế toán- kiểm toán ạ. hiện tại, trường em có tổ chức hoạt động "nghiên cứu khoa học" cho sinh viên chuyên ngành kế toán. em thực sự rất rất muốn tham gia hoạt động này. tuy nhiên, em chưa có ý tưởng nên nghiên cứu về đề tài gì thời sự và có tính ứng dụng cao trong ngành cho phù hợp để đăng kí. mong các anh chị giúp đỡ em. cảm ơn các anh chị đã dành thời gian đọc tin này. em cảm ơn trước!!! ^^.

ðề: tìm đề tài nghiên cứu về kế toán

bạn đang học trường nào thế tdt có đúng hok

Trích dẫn Gửi bởi maianhhoang
    bạn đang học trường nào thế tdt có đúng hok
    dạ chính xác ạ. ^^ em đang rất là đau đầu luôn hic hic maianhhoang giúp em với ạ. em chưa có ý tường nào cả >''<.nêu1 maianhhoang có thể giúp thì đây là mail của em ạ: thuyhoai1601@gmail.com. em cám ơn rất nhiều ạ
    p/s: maianhhoang cũng đang học tdt luôn ạ? thiệt vui quá \(^_^)/

Trích dẫn Gửi bởi thuyhoai1601
    dạ chính xác ạ. ^^ em đang rất là đau đầu luôn hic hic maianhhoang giúp em với ạ. em chưa có ý tường nào cả >''<.nêu1 maianhhoang có thể giúp thì đây là mail của em ạ: thuyhoai1601@gmail.com. em cám ơn rất nhiều ạ
    p/s: maianhhoang cũng đang học tdt luôn ạ? thiệt vui quá \(^_^)/
    uhm đang học tdt nè có mỗi trường này xàm xàm năm 3 bắt làm chuyên đề nghiên cứu thui hihi ^^. bạn có nick yh hok

Trích dẫn Gửi bởi maianhhoang
    uhm đang học tdt nè có mỗi trường này xàm xàm năm 3 bắt làm chuyên đề nghiên cứu thui hihi ^^. bạn có nick yh hok
    :tinhtuong: ôi ôi nói về trường mình như thế là ra đi á :sorrynha: ^^ trường mình tốt mà :ammuu: yh cua hoài nè: ti_ti_i_love_u mà hoài ít khi lên yh lắm,khoảng vài tháng 1 lần >''< (vừa lên yh kiểm tra nick nè hihi). hoài thấy hoạt động này cũng ý nghĩa mà maianhhoang có tham gia không?