Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

giúp báo cáo thực tập

chào tất cả các anh chị. em đang làm báo cáo thực tập chuyên đề vốn bằng tiền về 1 công ty vận tải
    có ai biết cái sơ đồ quản lí của công ty không ạ chi em biết với
    mà các nghiệp vụ tăng của tiền mặt thì có rút tiền gửi ngân hàng về quỹ tiền mặt thì có giấy báo nợ . phiếu thu. khách hàng trả nợ thì có phiếu thu . công ty vận tải thì có nghiệm vụ tăng tiền mặt nào nữa không ạ?em làm nộp cho cô giáo cô bảo sai gần hết giờ bắt làm lại :khoc:
    ai giúp em với em cảm ơn trc ạ:dangyeu:

ðề: giúp báo cáo thực tập

Trích dẫn Gửi bởi khiconl
    chào tất cả các anh chị. em đang làm báo cáo thực tập chuyên đề vốn bằng tiền về 1 công ty vận tải
    có ai biết cái sơ đồ quản lí của công ty không ạ chi em biết với
    mà các nghiệp vụ tăng của tiền mặt thì có rút tiền gửi ngân hàng về quỹ tiền mặt thì có giấy báo nợ . phiếu thu. khách hàng trả nợ thì có phiếu thu . công ty vận tải thì có nghiệm vụ tăng tiền mặt nào nữa không ạ?em làm nộp cho cô giáo cô bảo sai gần hết giờ bắt làm lại :khoc:
    ai giúp em với em cảm ơn trc ạ:dangyeu:
    em vào đây tham khảo nhé. có đầy đủ các mục làm chuyên đề báo cáo vốn bằng tiền
    https://www.box.com/s/802e00fd3489aa29e86c
    chúc em học tập tốt

ðề: giúp báo cáo thực tập

cho em hỏi cái ạ. khi mình làm các nghiệp vụ về tiền mặt và tgnh thì mình có phải ghi đầy đủ các nghiệp vụ kinh thế phát sinh không ạ hay miofnh chỉ cho 1 vài ví dụ rồi khi nào vào sổ cái và sổ chi tiết thì mình mới ghi đầy đủ và chi tiết ạ.