Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Học kế toán ở địa chỉ nào?

mình là một cử nhân đã tốt nghiệp đại học thương mại, chuyên ngành kinh tế thương mại. do nhu cầu về công việc vì chồng mình mở công ty riêng mình muốn chuyển sang làm kế toán. tháng trước mình có thi văn bằng hai trường kinh tế but không đỗ vì trường này tuyển có 120 người but lại lấy tận 80 người được miễn thi vì là sinh viên trường đó. mình không biết là văn bằng hai trường đó một năm tổ chức thi mấy lần. có bạn nào biết địa chỉ học kế toán tốt thì giúp mình với! cảm ơn các bạn nhiều!:

ðề: học kế toán ở địa chỉ nào?

mình cũng đang tìm địa chỉ để học kế toán thực hành, mình chỉ học thêm để củng cố kiến thức thôi chứ mình không có ý học lấy băng cấp nên chỉ cần nơi nào dạy chất lượng và uy tín là được. mình thấy trên các diễn đàn các bài viết của các bạn cám ơn công ty đức hà rất nhiều, mình thấy bên công ty cho học thử 1 buổi miễn phí nên mình cũng đang tính qua học thử 1 buổi xem chất lượng đào tạo ra sao. có bạn nào biết về công ty đức hà rồi thì chỉ giùm mình và bạn " suridethuong " để tham khảo thêm. cám ơn cả nhà nhiều.

bạn ơi cho mình hỏi công ty đức hòa ở đâu vậy bạn???