Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Phương pháp tính giá hàng tồn kho

xem lại hs đăng ký thuế lúc mới thành lập

mong mọi người giúp đỡ e tí, công ty e thành lập tháng 4, lúc đó e chưa vào làm nên có nhờ kế toán dịch vụ làm hs đăng kýthuế, sau khi e vào làm thì k biết hs đó đã đăng ký phương pháp tính htk của cty e là loại nào, bây giờ e muốn coi lại nhưng không có hồ sơ nào, vậy e làm thế nào để biết được ban đầu cty mình đăng ký theo phương pháp nào ạ

ðề: phương pháp tính giá hàng tồn kho

cái đó hình như không cần phải đăng ký với thuế bạn ạ, mình dùng phương pháp nào thì mình sẽ ghi trong bản thuyết minh báo cáo tài chính sau này.

Trích dẫn Gửi bởi khiconnb
    cái đó hình như không cần phải đăng ký với thuế bạn ạ, mình dùng phương pháp nào thì mình sẽ ghi trong bản thuyết minh báo cáo tài chính sau này.
    vậy bây giờ e làm lại toàn bộ sổ sách theo 1 phương pháp nhất định là được phải không? không biết mình lên thuế xin coi lại hs có được không nhỉ

anh chị ơi! e đang làm đề án môn học về ảnh hưởng các phương pháp tính giá hàng tồn kho đên bảng cân đối kế toán và báo cáo kết quả kinh doanh! ai có tài liệu nào liên quan gửi cho e với

---------- post added at 04:57 ---------- previous post was at 04:57 ----------

ai có giúp e với nha! gmail của em: anleminh1193@gmail.com