Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Làm Sao Đây

Làm Sao Đây

các anh các chị ui giúp giùm em nhanh nhé: bên em có gửi một bản thống kê thanh toán tiền làm cửa cho một công ty, họ nói sẽ trả tiền bằng cách chuyển khoản, nhưng họ yêu cầu em phải có một tờ giấy xác nhận gửi họ như sau: tên người sở hữu, mã số tài khoản, tên ngân hàng. bây giờ em phải viết như thế nào là đúng để gửi họ ạh? nếu anh chị nào có mẫu tương tự việc trên thì làm ơn gửi mẫu đó giúp em với.
    các anh chị có thể gửi vào địa chỉ yahoo này cho em cũng được ạh: minhduc_vtu@yahoo.com.vn
    em chào và cảm ơn anh chị trước.

ðề: làm sao đây

Trích dẫn Gửi bởi duyet
    các anh các chị ui giúp giùm em nhanh nhé: bên em có gửi một bản thống kê thanh toán tiền làm cửa cho một công ty, họ nói sẽ trả tiền bằng cách chuyển khoản, nhưng họ yêu cầu em phải có một tờ giấy xác nhận gửi họ như sau: tên người sở hữu, mã số tài khoản, tên ngân hàng. bây giờ em phải viết như thế nào là đúng để gửi họ ạh? nếu anh chị nào có mẫu tương tự việc trên thì làm ơn gửi mẫu đó giúp em với.
    các anh chị có thể gửi vào địa chỉ yahoo này cho em cũng được ạh: minhduc_vtu[mention=91118]yahoo[/mention].com.vn
    công ty đó cần bản xác nhận đó làm gì vậy nhỉ? mình chưa gặp trường hợp này bào giờ. nhưng theo mình thì bản đánh một bản xác nhận những thông tin họ cần đó rồi đóng mộc công ty và nhờ ngân hàng xác nhận. vậy được không nhỉ?

ðề: làm sao đây

Trích dẫn Gửi bởi duyet
    các anh chị có thể gửi vào địa chỉ yahoo này cho em cũng được ạh: minhduc_vtu[mention=91118]yahoo[/mention].com.vn
    họ yêu cầu làm bảng xác nhận thì em làm, theo yêu cầu của họ là xác nhận tên cty, số tài khoản, tên ngân hàng để họ còn biết mà chuyển tiền cho cty bạn chứ còn gì nữa. nội dung ngắn gọn như họ yêu cầu rồi gđốc cty ký xác nhận và đóng dấu cty gửi cho họ là xong.