Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Hệ số lương quy định thế nào?

công ty mình đang làm hệ thống thang lương gửi cho phòng lđ, mình không biết hệ số lương quy định thế nào? có bạn nào đã làm qua rồi chỉ mình với. công ty mình là công ty tnhh. số lượng nhân viên mới chỉ có 4 người à (cả giám đốc)

ðề: hệ số lương quy định thế nào?

Trích dẫn Gửi bởi nhocgirl46
    công ty mình đang làm hệ thống thang lương gửi cho phòng lđ, mình không biết hệ số lương quy định thế nào? có bạn nào đã làm qua rồi chỉ mình với. công ty mình là công ty tnhh. số lượng nhân viên mới chỉ có 4 người à (cả giám đốc)
    t đặt gạch hóng tý.tại t cũng đang mò hjc

mình có đăng ký tháng lương bảng lương bên ub quận 1, thì nhân viên bên đó bảo là từ 1/5/2013 không cần đăng ký thang lương, bạn chỉ cần đăng ký mức lương cơ bản là: vd mức lương cơ bản năm 2014 là 2,7tr x 7% theo yêu của của bhxh= 2,889tr. bạn có thể đóng dựa trên mức này. nếu bạn đó muốn đóng cao hơn thì thùy công ty bạn nhưng tối thiểu phải bằng mức này.

bạn có thể cho minh biết khi đăng ký mức lương cơ bản ở phòng lao động- ub quận 1 cần công văn hay thủ tục giấy tờ như thế nào được không? thanks! email của mình: minhtri.acct@yahoo.com