Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

kế toán tiền lương 2010 có thay đổi gì không?

cho em hỏi là các phần trích đóng bhyt,bhxh,bhtn,kpcđ qua năm 2010 là 30,5 % hay là con một số liệu mới nào nữa,sẵn đây cho em hỏi là khi đóng bhtn thì mình sử dụng loại chứng từ nào nào để ghi hay xác nhận là mình có đóng tiền,
    cuối cùng cho em hỏi anh chị nào biết o tp hồ chí minh ở quận bthanh,q3 hay đồng nai ở tp biên hòa cho chỗ nào nhận thực tập ko,làm ơn chỉ dùm em

ðề: kế toán tiền lương 2010

Trích dẫn Gửi bởi nbao97
    cho em hỏi là các phần trích đóng bhyt,bhxh,bhtn,kpcđ qua năm 2010 là 30,5 % hay là con một số liệu mới nào nữa,sẵn đây cho em hỏi là khi đóng bhtn thì mình sử dụng loại chứng từ nào,
    cuối cùng cho em hỏi anh chị nào biết o tp hồ chí minh ở quận bthanh,q3 hay đồng nai ở tp biên hòa cho chỗ nào nhận thực tập ko,làm ơn chỉ dùm em
    -các phần trích đóng bhxh,bhyt,bhtn của năm 2010 tổng là 28.5%
    -còn kpcd là 2%
    * tổng cộng là 30.5% đó là ok rùi bạn
    -còn ý bạn đóng bhtn sử dụng loại chứng từ nào là sao.mình không hiểu lắm????????

ðề: kế toán tiền lương 2010

Trích dẫn Gửi bởi nbao97
    cho em hỏi là các phần trích đóng bhyt,bhxh,bhtn,kpcđ qua năm 2010 là 30,5 % hay là con một số liệu mới nào nữa,sẵn đây cho em hỏi là khi đóng bhtn thì mình sử dụng loại chứng từ nào nào để ghi hay xác nhận là mình có đóng tiền,
    khi mình còn học thì đóng bhtn gộp chung vào bhxh,nhung khong biết là làm nó có như thế không.