Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011
Kết quả 101 đến 108 của 108
    Ðề: muốn biết cách làm báo cáo tài chính

kimanhkt có ở Hà Nội không. Nếu ở Hà Nội thì sang bên chị tham khảo lớp học làm báo cáo tài chính trên hóa đơn chứng từ công ty học viên nhé. Bạn mang chứng từ hóa đơn phát sinh sang bên mình và kế toán bên mình sẽ hướng dẫn bạn làm chi tiết lên cân đối đến khi hoàn thiện bctc nhé

Trích dẫn Gửi bởi ketoan68
    kimanhkt có ở Hà Nội không. Nếu ở Hà Nội thì sang bên chị tham khảo lớp học làm báo cáo tài chính trên hóa đơn chứng từ công ty học viên nhé. Bạn mang chứng từ hóa đơn phát sinh sang bên mình và kế toán bên mình sẽ hướng dẫn bạn làm chi tiết lên cân đối đến khi hoàn thiện bctc nhé
    cảm ơn chị, nhưng rất tiếc là e k ở hà nội, e ở đà nẵng.

anh chi ơi giúp bọn em làm báo cáo vơi, đi làm luơng ba cọc ba đồng không đủ tiền tiêu sinh hoạt , bọn em lấy tiền đau mà đi học . Bọn em mong anh chi có kinh nghiệm làm chỉ giúp cho chúng em .chúng em cảm ơn anh chị

Chi oi, cty chi o dau a/ em cung dang can di hoc them de lam BCTC, em moi lam ke toan nen chua lam BCTC lan nao ca, cung dang lo day, vi cuoi nam rui ma

Chao cac ace, ai co nhu cau can lam bao cao tai chinh và muon hoc hoi them kinh nghiep de biet lam bctc ma o SG thi lien he voi minh nhé
    Nich yahoo: ngoctinh_kt@yahoo.com
    SDT : 0978 054 025

Trích dẫn Gửi bởi lethu90
    Chi oi, cty chi o dau a/ em cung dang can di hoc them de lam BCTC, em moi lam ke toan nen chua lam BCTC lan nao ca, cung dang lo day, vi cuoi nam rui ma

Em chào mọi người. Có ai làm phần mềm Misa k mợi người giúp em với.
    Công ty em làm sản xuất lẫn thương mại và làm BCTC theo quyết định 48. nhưng em chẳng biết làm thế nào để tập hợp chi phí để tính giá thành SP.
    Tập hợp chi phí nhân công, chi phí sản xuất chung theo tỷ lệ phần trăm làm ntn ạ? Em lo quá spp phải nộp BCTC rồi. Em chẳng biết phải làm ntn cả.
    Mọi người giúp em với ạ.
    Em cảm ơn mọi người nhiều ạ././

tớ cũng mới ra trường bjo cũng phải làm BCTC mà k biết làm như thế nào đây.hic

E mới tham gia vào diễn đàn cũng như mời làm đc bao cao thang ma nay muon biet cach lam BCTC anh chj nào co thoi gian lam on chi day em a,

Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011