Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Học làm báo cáo tài chính

Ðề: Học làm báo cáo tài chính

Muốn hiểu được kế toán và báo cáo tài chính thì bạn nên học 1 lớp kế toán ngắn hạn ( nếu quá bận) còn kg thì học 1 lớp trung cấp ( 2 năm) thì bạn sẽ nắm được những kiến thức cơ bản nhất về kế toán. Còn khi ra làm việc có gì kg hiểu bạn phải hỏi ngay vì trong kế toán có rất nhiều tình huống mà khi học trên lớp kg có được.
    Chúc bạn thành công !!

bạn đã học qua kế toán chưa, bgio bạn muốn học biết cách làm sổ sách và báo cáo tài chính phải ko, quan trọng là bạn nắm rõ Tài khoản kế toán và các luật thuế quy định, nếu bạn ko nắm rõ bạn có di học cũng như ko, mình hiện đang ở SG được 4 năm kinh nghiệm những vẫn thất nghiệp, bạn có nhã ý muốn gặp mình hỏi về kê toán thì len yahoo noi chuyện với mình, mình hiện nay đang rảnh: nguoivotinh20052000@yahoo.com
    mình tên tính

Trích dẫn Gửi bởi thoidaimoi
    Mình ở TP. HCM chính xác là quận BÌnh Thạnh. mình đang rất cần học làm báo cáo tài chính và các nghiệp vụ kế toán khác. Các anh chị nào viết học ở đau chỉ mình với, học kèm cũng được. Cảm ơn mọi người nhiều.

Ồ thật đơn giản nếu bạn rãnh thì qua Dĩ An mình sẽ hướng dẫn cho bạn làm sổ và báo cáo tài chính từ A-> Z luôn

Kinh ngiệm là vàng mà đã là vàng thì bạn cần times!từ từ chớ vội!chúc bạn thành công!