Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Phần mềm kế toán

Các bạn ơi cho mình hỏi ti nha?
    Công ty mình thành lập từ năm cuối năm 2009 đến nay bên mình chưa sử dụng phần mềm kế toán fast và bắt đầu từ tháng 7/2011 thì bên minh mua phần mềm kế toán fast mình không hiểu phải nhập bắt đầu từ đâu như thế nào và nhập phần nào trước các bạn mách cho mình với nha. Thanks!

Ðề: Phần mềm kế toán

nếu dùng luôn thì nhập toàn bộ số dư năm 2010 và nhập lại từ đầu các chứng từ phát sinh từ đầu năm 2011 đến thời điểm hiện tại , còn nếu chưa muốn dùng thì bạn để hết năm 2011 sang năm 2012 nhập số dư đầu kỳ các loại và nhập các chứng từ của năm 2012
    Thân !

Bạn ơi nhập như thế nào phần nào trước bạn hướng dẫn cho mình nha vì mình mới làm quen phần mềm fast mà. Thanks

bạn vào phân hệ Kế toán tổng hợp > Click chỗ phần số dư đầu kỳ > vào số dư đầu kỳ các TK của năm 2010 sau đó nhập lại toàn bộ chứng từ của nằm 2011 phát sinh từ 1/1/2011 thôi .
    bạn thấy khó khăn quá thì gọi nên cty Fast bảo người ta hướng dẫn hoặc tìm video hướng dẫn nhập các số dư đầu kỳ
    bạn tham khảo đưởng links sau : Cng ty C? ph?n EZSOFT - Ph?n m?m k? ton ****** + Smartkey - Phan mem ke toan ****** + Smartkey - Chi ti?t bi t?p k? ton my