Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Mình muốn bổ sung ngành nghề kinh doanh

Ðề: Mình muốn bổ sung ngành nghề kinh doanh

Trích dẫn Gửi bởi Dê cụ
    cty mình muốn bổ sung ngành nghề kinh doanh, ko biết có đăng ký qua mạng của SKHDT ko nhỉ có ai tùng làm ko chỉ mình với, mãi dê quá công việc bỏ bê chán thật
    Đại Bàng chỉ biết muốn thay đổi bổ sung nghành nghề kinh doanh thì lên Sở KHĐT làm thủ tục thôi, còn vụ đăng ký trên mạng thì chưa nghe nói. Nếu Dê cụ hỏi được tin tức gì thì PM cho Đại Bàng với nhé. :sifone:
    To pà con : có ai biết thì post lên cho mọi người tham khảo với. Thanks

Trích dẫn Gửi bởi Đại Bàng
    Đại Bàng chỉ biết muốn thay đổi bổ sung nghành nghề kinh doanh thì lên Sở KHĐT làm thủ tục thôi, còn vụ đăng ký trên mạng thì chưa nghe nói. Nếu Dê cụ hỏi được tin tức gì thì PM cho Đại Bàng với nhé. :sifone:
    To pà con : có ai biết thì post lên cho mọi người tham khảo với. Thanks
    Khà khà cái này chuẩn bị thực thi thì phải, đăng ký online nhưng ko biết khi nào thì bắt đầu, pác nào biết chỉ cho mọi người cùng biết với nhé:hurray:

Trích dẫn Gửi bởi Dê cụ
    cty mình muốn bổ sung ngành nghề kinh doanh, ko biết có đăng ký qua mạng của SKHDT ko nhỉ có ai tùng làm ko chỉ mình với, mãi dê quá công việc bỏ bê chán thật
    To Dê Cụ: Gần hết năm rồi lo làm quyết toán đi, chứ cứ thả dê lung tung này mà bỏ bê công việc là không được nhá. Các pác, các anh chị em diễm đàn kế toán nhớ bắt dê nhốt vào chuồng nhé, không dê đi lung tung đó.khakhakha:ibbanana::gun_rifle:

Trích dẫn Gửi bởi gautruc
    Khà khà cái này chuẩn bị thực thi thì phải, đăng ký online nhưng ko biết khi nào thì bắt đầu, pác nào biết chỉ cho mọi người cùng biết với nhé:hurray:
    Trời không nắnm bắt tin tức j hết. Đăng ký qua mạng có từ đời nào . :dapghe::gun_rifle::dapghe:

Vào đây xem nè: http://www.dpi.hochiminhcity.gov.vn/vie/news_detail.asp?period_id=1&cat_id=57&news_id=401