Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

thuế gtgt gia hạn có đc khấu trừ

chào mọi người, em đang có thắc mắc cần gấp quá, mọi nời trả lời hộ em với
    công ty em thuế gtgt tháng 3/2013 có mấy tờ đầu ra chưa kê khai, bây h mới khia bổ sung và phải nộp thuế gtgt, công ty em làm phụ lục gia hạn đến tháng 9/2013. vậy cho em hỏi là nếu trong tg từ tháng 4 đến tháng 9, nếu công ty em có nhièu hóa dơn đầu vào thì có được khấu trừ cho số thuế phải nộp tháng 3 không hay vẫn bắt buộc nộp vat tháng 3 ạ, ca nhà giúp em với nha

Ðề: thuế gtgt gia hạn có đc khấu trừ

bạn vẫn phải nộp thuế gtgt tháng 3 chứ đâu có dc khấu trừ như vậy đâu còn gia hạn là bạn dc nộp chậm đến tháng 9 chứ ko phải khấu trừ tháng trước nó nha

Ðề: thuế gtgt gia hạn có đc khấu trừ

Trích dẫn Gửi bởi ruby ngọc
    chào mọi người, em đang có thắc mắc cần gấp quá, mọi nời trả lời hộ em với
    công ty em thuế gtgt tháng 3/2013 có mấy tờ đầu ra chưa kê khai, bây h mới khia bổ sung và phải nộp thuế gtgt, công ty em làm phụ lục gia hạn đến tháng 9/2013. vậy cho em hỏi là nếu trong tg từ tháng 4 đến tháng 9, nếu công ty em có nhièu hóa dơn đầu vào thì có được khấu trừ cho số thuế phải nộp tháng 3 không hay vẫn bắt buộc nộp vat tháng 3 ạ, ca nhà giúp em với nha
    bạn vẫn được khấu trừ số thuế trong tháng 3 nhé.còn gia hạn chỉ là cho bạn gia hạn số thuế từ tháng nào đến tháng nào thôi.