Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Ðề: Thủ tục thông báo phát hành hoá đơn cho công ty mới sao ak :-((

hà đông dễ lắm tớ gửi qua mạng được, thế thì thanh xuân còn tốt hơn hoàng mai rùi, giờ tớ bị chốt ở phường nó đòi sổ đỏ của chủ nhà, thế thì tớ cũng chịu thui cái đó ai ng ta cho mượn

Trích dẫn Gửi bởi thaohuyenkt
    Mình làm bên Thanh Xuân tháng 7 vừa rồi cũng vừa làm thông báo phát hành hóa đơn xong. khổ lên chi cục thuế 5 lần mới xong. Họ còn hoạnh họe biên bản hủy kẽm tất cả phải đánh máy hết ( trong khi ở biên bản hủy kẽm có chỗ ngày tháng ghi bút mực) mình phải đến cty in hóa đơn nhờ họ làm lại cho. rồi SĐT của ktoan, giám đốc phải ghi trên thông báo phát hành( phải đánh máy ko đc ghi = tay)
    ĐÚng là tùy chi cục thật, năm ngoái mình làm thông báo phát hành hóa đơn ở chi cục HÀ Đông lên 1 lần là xong.

Ðề: Thủ tục thông báo phát hành hoá đơn cho công ty mới sao ak :-((

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhau.90
    hà đông dễ lắm tớ gửi qua mạng được, thế thì thanh xuân còn tốt hơn hoàng mai rùi, giờ tớ bị chốt ở phường nó đòi sổ đỏ của chủ nhà, thế thì tớ cũng chịu thui cái đó ai ng ta cho mượn
    Thế thì cố tình làm khó nhau rồi. cái này có nhờ được quản lý thuế cty bạn ko? Nhờ người ta nói giúp cho 1 câu. Đến là khổ.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12