Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Cách gỡ bỏ phần mềm HTKK thuế 3.1.6

Tình hình là mình không gỡ bỏ được phần mềm hỗ trợ kê khai thuế 3.1.6 nó cứ báo lỗi ah. Rồi mình download cái HTKK 3.1.7 về cài đặt cũng ko được cả nhà giúp mình với nha.
    Nó cứ báo như thế này nè (kem file)
    Mình vào Control Panel -> Add or Remove -> Remove mà cũng ko dc.
    Mọi người giúp mình với

Ðề: Cách gỡ bỏ phần mềm HTKK thuế 3.1.6

tắt máy khởi động lại xem sao bạn ah

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhau.90
    tắt máy khởi động lại xem sao bạn ah
    Mình làm tất cả rồi mà cũng không được bạn ah.nó bảo lè liên kết với tỏng cục thuế nên ko gỡ bỏ được.huhu

bạn đâu cần gỡ bỏ đâu để vậy nâng cấp lên cũng được mà,mình nâng cấp lên bình thường mà.

Nhìu người cũng gặp trường hợp này.mình chỉ cần nâng cấp lên là dùng được nhưng một số bạn thì khi nâng cấp lên lại bị lỗi.

Trích dẫn Gửi bởi congviendep
    Tình hình là mình không gỡ bỏ được phần mềm hỗ trợ kê khai thuế 3.1.6 nó cứ báo lỗi ah. Rồi mình download cái HTKK 3.1.7 về cài đặt cũng ko được cả nhà giúp mình với nha.
    Nó cứ báo như thế này nè
    Mình vào Control Panel -> Add or Remove -> Remove mà cũng ko dc.
    Mọi người giúp mình với
    Để ko bị mất dữ liệu đã có trong HTKK 3.1.6 bạn vào công cụ => sao lưu dữ liệu, thực hiện sao lưu dũ liệu cũ ra ổ D để sau này cài 3.1.7 thì chỉ việc vào lại công cụ => phục hồi dữ liệu để lấy lại thông tin và dữ liệu cũ làm tiếp
    Việc gỡ bỏ HTKK 3.1.6 nếu các bước bạn đã làm ko đc bạn hãy tải công cụ sau về ko cần cài đặt chỉ mở Revouninstaller lên và chọn mục cần gỡ bỏ trong add or remove và click duble vào, chọn ok!!!

mình chỉ dowload pm 3.1.7 về ùi kài đặt,xong ùi gỡ bỏ pm 3.1.6 đi,reset lại máy thế là ok mà,hay máy tính có vấn đề nên k kài đặt đc:kungfu:

Trích dẫn Gửi bởi tranle1991
    bạn đâu cần gỡ bỏ đâu để vậy nâng cấp lên cũng được mà,mình nâng cấp lên bình thường mà.
    thì mình cũng không gỡ bỏ nhưng up 3.1.7 cũng ko dc lun ban ah.thế mơid đau đầu ah.

---------- Post added at 03:20 ---------- Previous post was at 03:19 ----------

Trích dẫn Gửi bởi ketoanly
    Để ko bị mất dữ liệu đã có trong HTKK 3.1.6 bạn vào công cụ => sao lưu dữ liệu, thực hiện sao lưu dũ liệu cũ ra ổ D để sau này cài 3.1.7 thì chỉ việc vào lại công cụ => phục hồi dữ liệu để lấy lại thông tin và dữ liệu cũ làm tiếp
    Việc gỡ bỏ HTKK 3.1.6 nếu các bước bạn đã làm ko đc bạn hãy tải công cụ sau về ko cần cài đặt chỉ mở Revouninstaller lên và chọn mục cần gỡ bỏ trong add or remove và click duble vào, chọn ok!!!
    Để mình thử xem nha. cam ơn ban nhiu nha.[COLOR=Silver]

---------- Post added at 03:cry7:

Chỉ còn cách bạn tìm vào C:-/Program Files\HTKK300 rồi Delete hết đi và sau đó vào gỡ bỏ HTKK trong Add or Remove Programs

---------- Post added at 03:51 ---------- Previous post was at 03:49 ----------

trước khi thực hiẹn xong bạn hãy restart lại máy nha!

Trích dẫn Gửi bởi ketoanly
    Chỉ còn cách bạn tìm vào C:-/Program Files\HTKK300 rồi Delete hết đi và sau đó vào gỡ bỏ HTKK trong Add or Remove Programs

---------- Post added at 03:51 ---------- Previous post was at 03:49 ----------

trước khi thực hiẹn xong bạn hãy restart lại máy nha!
    Cúng làm lun rồi nhưng cúng ko dc, minh bó tay lun rồi bạn oi.Hok biêt cách nào nữa ah

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối