Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: lỗi HTKK2.5

Ðề: lỗi HTKK2.5

Trích dẫn Gửi bởi sunny07
    mình cài phần mềm 2.5 sao khi in BCT lại có 3 số 0 cuối MST, nhưng nếu in tờ khai khấu trừ thuế TNCN thì không có. Không biết do lỗi chỗ nào, bạn nào biết chỉ mình với.
    mình làm cũng bị như vậy đấy.Bên Thuế họ bảo phần mềm này trước mắt chỉ dùng tốt nhất cho TNCN còn GTGT nên làm 2.1.0.nếu không thì phải Up bảo 2.5 mới về sẽ ko bị lỗi nữa.nhưng hôm nay vào Web mãi ko mở được 2.5 để Up.

Trích dẫn Gửi bởi sunny07
    mình cài phần mềm 2.5 sao khi in BCT lại có 3 số 0 cuối MST, nhưng nếu in tờ khai khấu trừ thuế TNCN thì không có. Không biết do lỗi chỗ nào, bạn nào biết chỉ mình với.
    Hiện em đang dùng bản 2.5.0 đã sửa chữa chưa?

Trích dẫn Gửi bởi tiger2774
    Hiện em đang dùng bản 2.5.0 đã sửa chữa chưa?
    A ơi, Em dùng phần mềm dowload ngày 15/3.E nghe nói phải dow phần mới sau ngày 15/3 mới dùng được.vậy mong A gửi lên diễn đàn phần sửa chữa mới nhất đi ạ.Cảm ơn A

Trích dẫn Gửi bởi CDXD số 1
    A ơi, Em dùng phần mềm dowload ngày 15/3.E nghe nói phải dow phần mới sau ngày 15/3 mới dùng được.vậy mong A gửi lên diễn đàn phần sửa chữa mới nhất đi ạ.Cảm ơn A
    Anh đã thay đổi là phần mềm (đã sửa chữa) lên rồi. Hắn vẫn nằm ở http://**************/forum/showthread.php?t=133797.