Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

[nhờ vả] pro nào giúp mình chỉnh sửa file excel này với

tình hình là thằng đồng nghiệp nó gửi cho em 1 file excel vô cùng dị, mở ra thì rõ là excel nhưng lại dưới dạng 1 clip-art chèn vào nên tình hình là e ko thể sửa gì với cái bảng biểu trong đó cả, shit hơn nữa là print nó ra cái khỉ gì ấy @@.
    bác nào dân kế toán hay pro excel thông não giúp mình với, cần gấp ấy, chứ ngồi gõ lại thì tèo em

VT? T12013.xls

Ðề: [nhờ vả] pro nào giúp mình chỉnh sửa file excel này với

Trích dẫn Gửi bởi o0o195o0o
    tình hình là thằng đồng nghiệp nó gửi cho em 1 file excel vô cùng dị, mở ra thì rõ là excel nhưng lại dưới dạng 1 clip-art chèn vào nên tình hình là e ko thể sửa gì với cái bảng biểu trong đó cả, shit hơn nữa là print nó ra cái khỉ gì ấy @@.
    bác nào dân kế toán hay pro excel thông não giúp mình với, cần gấp ấy, chứ ngồi gõ lại thì tèo em

VT? T12013.xls
    Đây là Sheet chứa ảnh nên không thể lấy dữ liệu (trừ khi có phần mềm chuyên dụng).
    Cách tạo nó (Excel 2003) như sau: Chọn vùng dữ liệu cần lấy để tạo ảnh, Copy và click vào vị trí cần Paste, xong nhấn nút Shift và từ menu vào Edit chọn Paste Picture hoặc Paste Picture Link thì sẽ được hình như File bạn đưa lên.