Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 65

Lập báo cáo tài chính bằng excel

Bạn maibiec83 gửi tặng các bạn file lập BCTC bằng Excel, các bạn tải về, ngâm kíu rồi sử dụng nhé, sẽ giảm được rất nhiều thời gian đấy.:votay: :nhaykieumoi::dichoi:
    .
    Nếu sử dụng được thì [you] thanks bạn maibiec83 cái nhé, mình chỉ là người úp lên giúp bạn maibiec83 thôi. Có gì bạn ấy sẽ hướng dẫn cách SD thêm.:gatdau:

View attachment Lap BCTC tren Excell (2).rar

Ðề: Lập báo cáo tài chính bằng excel

cái của em có 1 số lỗi em mới làm kế toán lên chưa có kinh nghiệm sửa

Mình cũng vừa học xong môn Ứng dụng phần mềm trong kế toán, mình học phần mềm Misa SME 7.9,mình thấy phần mềm này cũng đơn giản. Bạn vào trang Web Download.com.vn để down về nhé.Trang Web này cũng có rất nhiều phần mềm rất hay và bổ ích đó

cái này không xài được rồi kekek vì vậy hông thank đau nha kekek
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Nói đừng buồn nhé xem lại công thức trên bảng CĐPS heheh cái công thức ở cột PSTK và SDCK ấy kekekek hiihihih hahaha
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    bạn trừ đi 141 là sai vì 141 không có tài khoản con hihi trừ như zậy là loại bỏ khoản tạm ứng rùi còn gì kekeke sai cơ bản nhé kekek

e thank bác nhiều nha, e đang chết dí với mấy cái bảng excel mà ko bít xoay kiểu gì. có ai có được mấy cái thủ thuật về tính toán trong excel chỉ giùm e với, học trong trường ra mà chẳng thấy lơij ích gì cả hjx. giúp e với nha, thank cả nhà.

uh! thấy các ACE bàn tán nhùi quá, nhưng quan trọng là ai bit vận dụng tốt chứ ha! thank các pác nhé

Minh cứ mở phần mềm kê khai thuế 2.0 ra mà lập cho khỏe như vậy có được không mấy bạn?
    Công ty mình làm kế toán hình thức chứng từ ghi sổ ,bạn nào có phần mềm exel cho mình với.gởi vào địa chỉ trangvabien111@gmail.com giúp mình với

Trích dẫn Gửi bởi biennhohtx05
    Bạn maibiec83 gửi tặng các bạn file lập BCTC bằng Excel, các bạn tải về, ngâm kíu rồi sử dụng nhé, sẽ giảm được rất nhiều thời gian đấy.:votay: :nhaykieumoi::dichoi:
    .
    Nếu sử dụng được thì [you] thanks bạn maibiec83 cái nhé, mình chỉ là người úp lên giúp bạn maibiec83 thôi. Có gì bạn ấy sẽ hướng dẫn cách SD thêm.:gatdau:

View attachment 2161
    k biết đường truyền bị lỗi hay sao mà tớ tải về cứ bị lỗi k mở ra đọc được hic hic...

bạn ơi, mình đang dùng theo QĐ 48 đó
    bạn có PM đó ko? cho mình xin nha
    Thansk bạn nhiều

Trích dẫn Gửi bởi thulan2903
    bạn ơi, mình đang dùng theo QĐ 48 đó
    bạn có PM đó ko? cho mình xin nha
    Thansk bạn nhiều
    Bạn có thể download trực tiếp theo LINK sau:http://**************/forum/showpost.php?p=592004&postcount=7

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối