Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Ðề: Tìm công thức trong exel

Cái này là do file được bảo vệ bằng cách khóa sheets bạn chỉ có thể nhìn thấy khi mở được khóa thôi.

Trích dẫn Gửi bởi khoa an
    Bạn mình mới cho mình 1 file kế toán exel, nhưng mình không thấy công thức thiết lập đâu . mình muốn nhìn thấy công thức để sửa đổi bổ sung 1 ít . Bạn nào biết show công thức lên ntn chỉ jup dùm mình nhé .
    Do file đã đặt chức năng protect sheet. Bạn phải có password mở ra mới thấy được công thức. Hoặc bạn tìm ở trên mạng các phần mềm để gỡ pass bảo vệ file rất nhiều phần mềm có thể làm được việc này.

Trích dẫn Gửi bởi khoa an
    Bạn mình mới cho mình 1 file kế toán exel, nhưng mình không thấy công thức thiết lập đâu . mình muốn nhìn thấy công thức để sửa đổi bổ sung 1 ít . Bạn nào biết show công thức lên ntn chỉ jup dùm mình nhé .
    Nếu File đó là Excel 2003 đã bị protect, bạn hãy gởi qua Email : mình Unpro giùm cho, rồi làm.

Ðề: Re: Tìm công thức trong exel

Trích dẫn Gửi bởi sinhvienpy89
    Nếu File đó là Excel 2003 đã bị protect, bạn hãy gởi qua Email :nguyenngocchungkt2@yahoo.com.vn mình Unpro giùm cho, rồi làm.
    Mình có một file Excel được viết bằng VBA nhưng đặt pass mà mình lại ko biết cách phá pass. bạn biết cách phá pass ko chỉ mình với

Re: Ðề: Re: Tìm công thức trong exel

Trích dẫn Gửi bởi phamhoc
    Mình có một file Excel được viết bằng VBA nhưng đặt pass mà mình lại ko biết cách phá pass. bạn biết cách phá pass ko chỉ mình với
    Không, nếu Protect bằng chức năng của Excel, thì may ra còn gỡ được, chứ Pass VBA mình chưa nghiên cứu.

---------- Post added at 07:02 AM ---------- Previous post was at 06:40 AM ----------

Đã Show Formula cho comay, check Mail nhé!