Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Kế toán vốn bằng tiền?

Chào mọi người em đang làm đề chuyên ngành về ứng dụng excel trong kế toán vốn bằng tiền, mà trong yêu cầu của cô là có sử dụng macro trong đó mà em chưa hiểu nhiều về macro nên chưa biết phải làm gì về đề tài này. Mong mọi người chỉ giáo hộ em là giờ em phải làm gì khi phải sử dụng macro trong kể toán vốn bằng tiền.
    Mong mọi người hồi âm cho em sớm. Em cảm ơn

Ðề: Kế toán vốn bằng tiền?

Cắc làm macro nhưng vẫm kèm excell chứ ko thì làm làm sao được hết bằng Mc.Mc chỉ giúp chúng ta tìm nhanh hơn mà.Nhưng cơ sở là W,Ex

Ðề: Kế toán vốn bằng tiền?

Trích dẫn Gửi bởi vulua512
    Chào mọi người em đang làm đề chuyên ngành về ứng dụng excel trong kế toán vốn bằng tiền, mà trong yêu cầu của cô là có sử dụng macro trong đó mà em chưa hiểu nhiều về macro nên chưa biết phải làm gì về đề tài này. Mong mọi người chỉ giáo hộ em là giờ em phải làm gì khi phải sử dụng macro trong kể toán vốn bằng tiền.
    Mong mọi người hồi âm cho em sớm. Em cảm ơn
    Cái này muốn có được phải mua bằng thời gian và sự trải nghiệm học hỏi của bạn.CHứ bây giờ đùng một phát áp dụng Macro chắc bạn cũng không hiểu gì đâu.Lâu dài thì bạn phảilam quen vơi Macro bang cách sử dụng công cụ Record Macro mà làm quen dần thôi nha.