Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

giúp e phân tích đề tài này với?

các Bác trong diễn đàn giúp e phân tích bài này đc không, chẳng là e đang làm đề tài tốt nghiệp về: Quản lý Bài Giảng của nhìu Giáo Viên bằng access, mà e thì môn phân tích thiết kế hệ thống rất dở, nên e mạo muội up bài lên đây, mong các Bác nào pro giúp e phân tích bài này với!

Trong file e đã tạo bảng rùi, nhưng ko biết có đúng không, mà e cũng đã thử tạo vài form làm thử theo ý mình, nhưng thấy mơ hồ quá, ý tưởng của e cũng không phong phú lắm vì yêu cầu mình tự đặt ra. Mấy bữa e đã làm thử theo ý mình và có lên diễn đàn hỏi vài câu hỏi và suy đi nghĩ lại ko biết sao e cảm thấy yêu cầu mình đặt ra ko khớp với Đề tài, nên e mạo muội up file lên đây và mong các Bác pro trong diễn đàn giúp e một tay để e làm bài được tốt hơn, mong các Bác trong diễn đàn giúp đỡ e!!! Em thank các Bác trước!!! :thodai:

Và đây là link Bài tập, trong file đã tạo sẵn các Table, nếu có j sai, xin các Bác chỉnh sửa lại dùm, thank các Bác trong diễn đàn trước:

http://www.mediafire.com/?nzyldkmemja

Mong các Bác sớm trả lời e!!!

Ðề: giúp e phân tích đề tài này với?

xin ban quản trị xoá topic này cái. bài e đã làm xong rùi, thank các bác trong ban quản trị trước.