Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Lưu trữ sample mẫu

Chào các bác Admin. Em nghĩ để cho diễn dàn hoạt động có hiệu quả hơn các bác nên lập 1 mục chuyên về các sample.
    Với các sample mẫu này mọi người trong diễn đàn sẽ tự học nhiều hơn. Khi có trục trặc hoặc cần phân tích về cách xử lý của sample thì ta cũng có mẫu để cùng nhau nghiên cứu. Mỗi sample mẫu có thể được coi là 1 module riêng biệt. Khi cần lập trình chúng ta chỉ cần chọn những sample mẫu để đưa vào chương trình là rất nhanh.

Ðề: Lưu trữ sample mẫu

Đa phần là dân tự mò nên phải làm thế là chính xác nhất.

Ðề: Lưu trữ sample mẫu

Trích dẫn Gửi bởi behattieu
    Chào các bác Admin. Em nghĩ để cho diễn dàn hoạt động có hiệu quả hơn các bác nên lập 1 mục chuyên về các sample.
    Với các sample mẫu này mọi người trong diễn đàn sẽ tự học nhiều hơn. Khi có trục trặc hoặc cần phân tích về cách xử lý của sample thì ta cũng có mẫu để cùng nhau nghiên cứu. Mỗi sample mẫu có thể được coi là 1 module riêng biệt. Khi cần lập trình chúng ta chỉ cần chọn những sample mẫu để đưa vào chương trình là rất nhanh.
    Diễn đàn là "của chung", không riêng gì của Admin, SMod hay Mod. Trên thực tế các Mod phụ trách cũng không phải thực sự là một pro trong box mình phụ trách, chức năng chính của Mod không phải là post bài, mà là điều tiết nội dung trong box phụ trách.

Cái ý kiến của bạn rất thú vị, nhưng phải có sự đóng góp của mọi người.