Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: bị lỗi vietkey

Ðề: bị lỗi vietkey

Trích dẫn Gửi bởi Hiền Đăng
    hình như máy mình bị lỗi font nữa hay sao i'. Down phần mèm nào về cũng ko đọc đc, excel, word cung ko mở đc, chỉ đọc đc mỗi file có đuôi .pdf thui á:luagian:
    TH này có thể office của em bị vi rut ăn mất file nên không chạy được. hơn nữa vietkey rất hay bị BK hiểu nhầm là vi rút cho nên em nên dùng Unikey hoặc vietkey 2007.
    - bay giờ em Download font của PhuYến về giải nén rồi copy paste hết vào trong C: Window -> Font xem có được không. nếu không được thì gọi thợ đến sửa đi

Trích dẫn Gửi bởi phuyen89
    Không sao.Mình cho bạn một Kho Font đủ loại nè,tha hồ mà Setup xem thử còn thiếu cái Font nào thì mình bổ sung cho:http://www.mediafire.com/file/m4ikmkotrmt/Font.rar
    down cí nì về roài mà sao font chữ nó đổi khác thía nhỉ? Vào mạng bây giờ chữ cũng bị lỗi cơ.:gian2::gian2::gian2::gian2:

dau:Làm sao giờ????????:luagian::luagian::luagian:

Trích dẫn Gửi bởi Hiền Đăng
    down cí nì về roài mà sao font chữ nó đổi khác thía nhỉ? Vào mạng bây giờ chữ cũng bị lỗi cơ.:gian2::gian2::gian2::gian2:

dau:Làm sao giờ????????:luagian::luagian::luagian:
    Máy bị nhiễm virus rùi mau gọi kỹ thuật đến diệt thui bạn ơi..........:loaloa:

Chà nếu máy lên mạng mà bị lỗi Font thì bạn làm như sau,xem có cái thiện tình hình không đã.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12