Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 73

Giải đáp phần mềm kế toán CNS Accounting

Phần mềm kế toán CNS Accounting - hỏi đáp

Phần mềm kế toán CNS Accounting hiện đang được hàng ngàn khách hàng sử dụng phiên bản có bản quyền và hàng chục ngàn khách hàng sử dụng phiên bản miễn phí

Link download miễn phí: http://www.cnsvietnam.com/Download/CNSProducts/tabid/105/Language/vi-VN/requestid/365/Default.aspx

Do lượng người sử dụng khá đông và yêu cầu CNS hỗ trợ trực tuyến. Chúng tôi tạo ra topic này nhắm hỗ trợ người sử dụng được tốt hơn.

Xin cảm ơn ************** đã tạo cho chúng tôi môi trường tốt để giao lưu.

Mời các bạn đặt câu hỏi và yêu cầu hỗ trợ tại đây:

Ðề: Giải đáp phần mềm kế toán CNS Accounting

Tôi muốn thay đổi tên công ty, giúp tôi với

Để thay đổi tên công ty bạn làm như sau:
    Bước 1: Đăng nhập vào phần mềm
    Bước 2: Vào Menu Trợ giúp –> Bản quyền phần mềm
    Bước 3: Đánh dấu vào ô “Thay đổi tên công ty…”, sau đó ấn nút Nhận
    Bước 4: Thoát phần mềm ra và vào lại phần mềm
    Sau khi khởi động lại phần mềm -> chương trình sẽ đưa ra ô nhập tên công ty -> bạn nhập lại tên công ty và tiếp tục sử dụng phần mềm

Xin CNS cho tôi sách điện tử (ebook) hướng dẫn sử dụng phần mềm kế toán CNS, địa chỉ email của tôi là: ngocnp@tsq.vn

Thanks!

Ðề: Phần mềm kế toán CNS Accounting - hỏi đáp

Trích dẫn Gửi bởi cns-vietnam

----------
    Phần mềm kế toán CNS Accounting hiện đang được hàng ngàn khách hàng sử dụng phiên bản có bản quyền và hàng chục ngàn khách hàng sử dụng phiên bản miễn phí (doanh nghiệp nhỏ):
    Link download miễn phí: http://www.cnsvietnam.com/Download/CNSProducts/tabid/105/Language/vi-VN/requestid/365/Default.aspx

Do lượng người sử dụng khá đông và yêu cầu CNS hỗ trợ trực tuyến. Chúng tôi tạo ra topic này nhắm hỗ trợ người sử dụng được tốt hơn.

Xin cảm ơn ************** đã tạo cho chúng tôi môi trường tốt để giao lưu.

Mời các bạn đặt câu hỏi và yêu cầu hỗ trợ tại đây:
    Phần mềm này chỉ dùng cho QD 15 thôi phải hông bạn ? Cty mình làm theo QD 48, vậy mình có thể sửa lại tài khoản để phù hợp với Cty mình được không? Bạn hướng dẫn giúp nhé

Trích dẫn Gửi bởi ngocnp
    Xin CNS cho tôi sách điện tử (ebook) hướng dẫn sử dụng phần mềm kế toán CNS, địa chỉ email của tôi là: ngocnp@tsq.vn

Thanks!
    Các bạn vào đây để download hướng dẫn cài đặt và hướng dẫn sử dụng phần mềm kế toán CNS nè: http://cnsvietnam.com/Default.aspx?t...1&g=topics&f=3

Hoặc vào www.cnsvietnam.com chọn Diễn đàn

Ðề: Phần mềm kế toán CNS Accounting - hỏi đáp

Trích dẫn Gửi bởi lamdieuque
    Phần mềm này chỉ dùng cho QD 15 thôi phải hông bạn ? Cty mình làm theo QD 48, vậy mình có thể sửa lại tài khoản để phù hợp với Cty mình được không? Bạn hướng dẫn giúp nhé
    Bạn vào phần hệ thống-->khai báo tham số máy chủ, tìm dóng ghi "29. Sử dụng QD15 = 1, Sử dụng QD48 = 2" (dòng số 45), thay đổi GT=2--> thoát ra vào lại là được bạn nhé.

thấy dân mình nói phần mềm kế toán CNS dùng ổn lắm. E cũng down về dùng thử thấy cũng ok. Nhưng không biết thời gian được dùng thử là bao lâu nhi? có bác nào biết ko ạ?

Em bên mảng công ty xây dựng, đang cần phần mềm kế toán. Bác nào biết phần mềm nào ok thật ok nhé. thì méc em với.( đã dùng qua rồi thì càng tút)

Trích dẫn Gửi bởi leminhxd
    Em bên mảng công ty xây dựng, đang cần phần mềm kế toán. Bác nào biết phần mềm nào ok thật ok nhé. thì méc em với.( đã dùng qua rồi thì càng tút)
    Đây bạn này:

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối