Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

cần tuyển 2 kế toán làm việc tại khu công nghiệp hải sơn Long An (cách tp. HCM 45 phút)

Xin chào!
    Mình đang thủ lý công việc tuyển nhân viên mới cho công ty TNHH SX TM Chính Đạt, chuyên xuất khẩu các mặt hàng thực phẩm nông-thuỷ-hải sản.
    Hiện công ty đang dời về trụ sở mới tại khu công nghiệp Hải Sơn, Long An (cách Tp HCM 45 phút) nên cần tuyển 2 nhân viên kề toán mới.
    Nếu nhà bạn ở gần công ty để tiện việc đi lại thỳ tốt, nếu bạn ở xa thỳ có thể trình bài lúc phỏng vấn, công ty sẽ xem xét hỗ trợ bạn việc đi lại hoặc chỗ ở. Ngoài ra trong quá trình làm việc, công ty sẽ hỗ trợ việc mua phần mềm kế toán nếu nhân viên yêu cầu chính xác phần mềm tên gì và phục vụ cho mục đích nào.
    Vị trí tuyển dụng :-(nam nữ đều được)
    1) kế toán tổng hợp
    + Biết khai hải quan điện tử; quản lý cont' nợ, hoá đơn; báo cáo hàng tháng về hoạt động kinh doanh lãi lỗ; hiểu biết luật kế toán
    + 1 năm kinh nghiệm trở lên
    + Làm việc 8h/ngày, chiều thứ 7 và chủ nhật nghỉ.
    + Lương khởi điểm 6tr. Sẽ có quyết định lên lương sau 1 tháng làm việc
    2) kế toán kho
    + Sử dụng vi tính thành thạo, biết tính toán nhập xuất và giá thành sản phẩm (quản lý kho trên máy tinh)
    + Tính tình tỉ mỉ, cần mẫn
    + Làm việc 8h/ngày chủ nhật nghỉ
    + Lương khởi điểm 4tr. Sẽ có quyết định lên lương sau 1 tháng làm việc
    Bạn có nhu cầu tìm việc xin liên lạc SĐT 0987 578 575 để hẹn lịch phỏng vấn. Mình tên Trang
    Thân!

Ðề: cần tuyển 2 kế toán làm việc tại khu công nghiệp hải sơn Long An (cách tp. HCM 45 phút)

chị Trang ơi!
    Sau ngày 15/12 mới có thể làm được ko chị, em mới có năm 4 thôi, sau ngày đó là em thi hết môn, chỉ còn kỳ thực tập là lấy bằng.
    Với những yêu cầu ở khoản kế toán kho thì em có thể làm được, vì thế mà em rất muốn nộp. Nhưng cơ hội của em liệu có lớn ko chị Trang

Ðề: cần tuyển 2 kế toán làm việc tại khu công nghiệp hải sơn Long An (cách tp. HCM 45 phút)

thanks bạn quan tâm! hiện tại ở đây trang nhận được rất nhiều hồ sơ xin vào vị trí kế toán kho chỉ thiếu vị trí kế toán tổng hợp nhaz bạn!
    thân!